[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
đề nghị mấy thím không khoe proof nữa :binhsua85:
khoe proof làm anh em không có proof thèm :binhsua90:
...
nói chứ có thì post tích cực cho pà con cùng hóng :binhsua75:

đừng nóng còn nhiều người chưa nhận được $ mà :binhsua75:
huhu ko nóng sao mà đc...nhìu ng` ko những đc may mà còn x2 nữa :(( :binhsua85:

ờ MEGA lấy tiền của tụi mình PAY x2 rồi á
khỏi hóng :binhsua74:
Hu hu..đói như con *** sói lun đó...cái này mega chơi ko đẹp rồi..phải x3 ,x4 cho những người bị pay sau chứ :(( :binhsua80:

t mà đc nó pay X4 t mở even 30$ cho a e box cạp :binhsua79:
p/s nếu mà đc X4 mà không mở event ban cmn user này đi :binhsua90:

Tớ mà được paid X4 thì lấy tiền 1/4 tiền đó làm event cho anh em cạp!

Có bác nào bị hacker đổi PM thành U4219312 như em ko?

Có mình đây, acc nào đủ min nó cũng đổi :) acc nào khoảng 2$ -> 2.5$ thì còn y nguyên hiện trang. Do vài ngày trước có đi du lịch nên k gõ, thành ra cũng bỏ lỡ vụ change payment, về log vào thì thấy đã bị change. Vl thật

Mình nói chứ mấy acc đấy mình lập từ lúc lr bị hacker tùm lum nên cực kì cẩn thận ko show cho bất cứ ai, kí tự id lẫn pass lung tung vậy mà hacker vẫn biết mới ghê :)

Last edited by a moderator:
Thực sự là tui đang thắc mắc về cái PM này...nếu send tiền liệu bên kia sẽ nhận ngay hay phải chờ qua ngày..
Nếu thằng mega nó đã pay thì tại sao vẫn chưa nhận đc tiền...
Thực tế..bên qlink vẫn thế...đã có paysheet nhưng vẫn chưa ai nhận đc tiền...
Lúc LR còn..hạn chót là 2 ngày sẽ nhận đc tiền....còn thằng PM này..vẫn chưa có động tĩnh gì...
Chẳng lẽ khuất mắt là ở thằng PM này chăng..hay do chế độ send tiền của nó phải chờ kiểm duyệt trước khi đi nhỉ..? :binhsua87:

Thực sự là tui đang thắc mắc về cái PM này...nếu send tiền liệu bên kia sẽ nhận ngay hay phải chờ qua ngày..
Lúc LR còn..hạn chót là 2 ngày sẽ nhận đc tiền....còn thằng PM này..vẫn chưa có động tĩnh gì...
Chẳng lẽ khuất mắt là ở thằng PM này chăng..hay do chế độ send tiền của nó phải chờ kiểm duyệt trước khi đi nhỉ..? :binhsua87:

không có chuyện mà chờ duyệt nhé! nó mà send thì nhận tức thì!!!!!!!

cứ chờ tới thứ 3 coi nó làm ăn thế nào, nói chung nó vẫn pay cho mọi người mà, nó hứa delay 5 - 7 ngày thứ 3 mới là hạn cuối
mọi người cứ chờ đi :binhsua87:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week