[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

Ngủ thôi các bác ,12h gòi

Last edited by a moderator:
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned. Lỗi này Unbanned được không máy HUynh ?

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned. Lỗi này Unbanned được không máy HUynh ?
theo hiểu biết của mình thì chia bùn cùng bác

Có The payment for US$6.6282 of 19/2/2013 03:11:51 AM - 9/6/2013 11:59:59 PM period is being processed! rồi nhưng lại là 19/2==>9/6 của tuần trước trước @@ được pay lần 2 à :binhsua50:

- - - Updated - - -

của 17/6 chưa thấy :binhsua46:

.đã hiện thông báo reset pay

The payment for US$4.5293 of 3/6/2013 12:00:00 AM - 8/6/2013 11:59:59 PM period is being processed!

nhưng mà cái ngày hình như ko phải

Có The payment for US$6.6282 of 19/2/2013 03:11:51 AM - 9/6/2013 11:59:59 PM period is being processed! rồi nhưng lại là 19/2==>9/6 của tuần trước trước @@ được pay lần 2 à :binhsua50:

- - - Updated - - -

của 17/6 chưa thấy :binhsua46:

x2 hả bác :binhsua45:

tổ cha nó thiên lôi dùm ngó tụi mày mới vào đánh 12 cap sai có 1 mà nó báo rule đánh sai 2 hình liên tiếp ban vv cái acc 2.7 của mình . Đê tiện *** bao giờ làm mega nữa có chết cũng k làm . Cầu mong cho tụi mày sập tiệm về quê cạp đất ăn hết đi .

tổ cha nó thiên lôi dùm ngó tụi mày mới vào đánh 12 cap sai có 1 mà nó báo rule đánh sai 2 hình liên tiếp ban vv cái acc 2.7 của mình . Đê tiện *** bao giờ làm mega nữa có chết cũng k làm . Cầu mong cho tụi mày sập tiệm về quê cạp đất ăn hết đi .
sao giống mình thế , mà mình từ giả từ tuần trước rồi :D

Nghe các bác nói cái tình hình band em run quá, em còn 1 lô nick 1,5 ~ 2,7 $ mà chưa gõ lên đc
Gõ asian mà sáng zô nó bảo trì lên forum hóng vậy, tiền của em thì cũng cứ báo đang trong quá trình thanh toán cả tuần rồi chưa thấy pay, sốt ruột

Mà bác nào bị band đưa ID em unban cho , chỉ cần tên ID, ko cần đưa pass nha
Em làm Mega lâu rồi giờ mới lên forum, xin unban để gọi là làm quen với các bác, em unband miễn phí nha
Trừ lỗi boobytraps với recaptcha ( cố tình nhập sai và gõ 2 từ ko chính xác là em chịu ) những lỗi khác em unban đc hết, các bác nào có nhu cầu pm
Tưởng unban 2 lỗi đó thì nói chứ, mấy lỗi kia un 5 phút là gõ vi vu rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week