[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

mọi người sao mình ghi đúng số PM rồi mà nhưng mega có thông báo này ko nhận đc tiền vậy
The payment for US$3.0684 of 13/5/2013 03:41:43 AM - 26/5/2013 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your June 03, 2013 paymetn to your Perfect Money/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Liberty reserve or Paypal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

Sao giờ này vẫn có LR ở kia nhỉ. Có khi nào bạn cho nó số LR ko? Đã kiểm tra kỹ số PM chưa? chữ U bắt buộc phải viết hoa. Thử kiểm tra lại đi bạn

mọi người sao mình ghi đúng số PM rồi mà nhưng mega có thông báo này ko nhận đc tiền vậy
The payment for US$3.0684 of 13/5/2013 03:41:43 AM - 26/5/2013 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your June 03, 2013 paymetn to your Perfect Money/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Liberty reserve or Paypal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

Có khi bác nhầm LR với PM rồi, vì bắt đầu = U hết mà, kiểm tra lại xem

Sao giờ này vẫn có LR ở kia nhỉ. Có khi nào bạn cho nó số LR ko? Đã kiểm tra kỹ số PM chưa? chữ U bắt buộc phải viết hoa. Thử kiểm tra lại đi bạn
mình kiểm tra đúng số tài khoản PM rồi bạn và mình cũng nhờ bạn khác gửi tiền vào PM của mình cũng đã nhận đc ko biết sao mà mega gửi ko dc nữa

mới về :binhsua50:

Attachments

2.5 KB · Views: 48
Toàn Payment nhỏ lẻ..chưa thấy cái pay nào to đùng :)) :binhsua58:

được có 1 acc 3.2$ :binhsua47:tính cho tui ăn cam hay sao zị? :binhsua49:

Acc pay tuần trước đến h` này vẫn chưa rs $ , có khi nào pay típ luôn ko :binhsua79:

Có ai up cái proof to đùng lên cho vui nào..! Toàn proof bé tẹo :( :binhsua166:

cho hỏi xíu,hồi lâu rồi có làm vài ac,ko có mail.mà có quăng đâu cũng ko nhớ pass để vào mail nên=> ko mail
vậy nếu mình change tài khoản method pay is PM ở ac mega có được ko,hay cần phải kích hoạt nữa mail vậy bà con

cho hỏi xíu,hồi lâu rồi có làm vài ac,ko có mail.mà có quăng đâu cũng ko nhớ pass để vào mail nên=> ko mail
vậy nếu mình change tài khoản method pay is PM ở ac mega có được ko,hay cần phải kích hoạt nữa mail vậy bà con
Change payment cần user vs pass mega, ngoài ra ko cần gì nữa :binhsua58:

Change payment cần user vs pass mega, ngoài ra ko cần gì nữa :binhsua58:

sợ mình còn ko nhớ nổi tên mấy cái user lun á chớ :binhsua53: ok ,tks u so much :)

sợ mình còn ko nhớ nổi tên mấy cái user lun á chớ :binhsua53: ok ,tks u so much :)
Muốn change đc payment thì phải log in, ko nhớ đc user thì lấy gì log vào :) có lẽ nên chia bùn :binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week