[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

55WPM chắc speed trên soft cỡ..24-25...cái speed WPM là thử trên 10fastyper gì ấy...
Tớ đc đến 88WPM =)):binhsua166:
P/s: các bác cho hỏi lun..rate EX PM là bao nhiu vậy? sao dạo đây thấy giá bèo qá vậy? :( :binhsua10:
1 PM = 21k là đc rùi bèo j nữa bác :binhsua41:

1 PM = 21k là đc rùi bèo j nữa bác :binhsua41:
Ai nói..MMO lấy có 20.7..mấy site ex có 20.9 :( mà mấy site EX ko hỗ trợ ACB nữa..cậu bít site nào ko? chỉ với :( :binhsua45:

Hóng mệt qá.. :(
Dear Typer
We still processing payouts. Remember payments can delay up to 72 hours.
The transaction is not completed yet. Thank you for your patience.

TyperSupport.
.

Hóng mệt qá.. :(
Dear Typer
We still processing payouts. Remember payments can delay up to 72 hours.
The transaction is not completed yet. Thank you for your patience.

TyperSupport.
.

trả lời lại nó đi :v

over 72 hours and we haven't payout T__T >__< ~

trả lời lại nó đi :v

over 72 hours and we haven't payout T__T >__< ~
Cái này tui ticket cho mấy acc ngày 10/6 reset mà chưa nhận đc tiền đó Sún êu vấu ơi :( T_T :binhsua43:

Ô ô 55 WPM kìa @-)
Cao thủ xuất hiện à @-)

mới gõ captcha được ít lâu thôi bạn à.hjx.ko như các thánh đâu.

- - - Updated - - -

ai cũng có thời mới bắt đầu mà.nói thật mình gõ captcha được hơn tháng mà thật ra chả gõ được nhiêu.Ko biết khi nào mới đạt được 80WPM nữa.Giờ siêng năng luyện tập mới được.Giờ còn đỡ đó bạn.Lúc mình mới gõ captcha chơi với thằng typeit.Gõ toàn very bad ko à.hihi.Lúc đó mình mổ có 2 ngón trỏ.hehe.Giờ tập gõ 10 ngón nên khá nhiều rồi đó

giờ này ai mà cạp mới gọi là thánh cạp nè :binhsua122::binhsua122:

Mấy bác làm mega cho e hỏi tí là mega giờ có dễ ban k ạ, tình hình e về quê dùng 3G để cap pix thì nản lắm. e thử qua mấy dự án kia thì Qlink thỉnh thoảng bị kick dù e gõ hoa thường mọi thứ cẩn thận, rate thấp, CT thì chậm.
pix e gõ sp đc 22=>25 thì qua mega có chậm đi k ạ, tại e thấy pix code dễ gõ hơn mấy cái kia
tks bro

Tình hình đã có ai được pay chưa. Mega cứ processing mãi chán quá................:binhsua104:

thế này lại càng pải reply lại nó nha ^^ ...
Đã reply nó..giờ chờ nó rep xem lại ntn.! rep kèm lun các acc trước đó + thêm tuần này :( :binhsua10:

ai cho mình hỏi cái.mình vừa mới very cái tài khoản PP xong mà định chuyển qua thanh toán PP mà mega nó kêu phí 2>10% thế thì nó có trừ k vây.chứ làm đc ít mà nó trừ 10% thì còn gì nữa:binhsua105:thà thanh toán bằng Pm k mất phí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week