[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

bubu nãy h ko thể nào chạy >1acc đc chỉ 1 acc load bình thường còn lại toàn bộ bị cảnh cáo ngay khi chưa có code nào, các sort khác thế nào mn

ai cho mình hỏi cái.mình vừa mới very cái tài khoản PP xong mà định chuyển qua thanh toán PP mà mega nó kêu phí 2>10% thế thì nó có trừ k vây.chứ làm đc ít mà nó trừ 10% thì còn gì nữa:binhsua105:thà thanh toán bằng Pm k mất phí

Mấy bạn cho hỏi tài khoản bị cảnh cáo có sao không nhỉ? Gõ bằng bubu không hiểu sao tự nhiên đứng lại thế là ăn cú cảnh cáo!

tiền vẫn chưa về, nó hứa delay tới 17/06 là hết mà qua một cơ số ngày rồi vẫn chưa được nhận.:binhsua115:

ai cho mình hỏi cái.mình vừa mới very cái tài khoản PP xong mà định chuyển qua thanh toán PP mà mega nó kêu phí 2>10% thế thì nó có trừ k vây.chứ làm đc ít mà nó trừ 10% thì còn gì nữa:binhsua105:thà thanh toán bằng Pm k mất phí

Mình nhận PP từ trưa thứ 3! PP pay rất nhanh! nhưng nhận xong bán thì rất chậm!

mình vừa nhận thanh toán từ Megatyper, nhưng web nó chưa cập nhật cái bảng màu xanh...

Received Payment 5.33 USD from account U5211493 to account U5752777. Batch: 25245582. Memo: API Payment. Marketing Fee.

PM hoạt động bt rồi thì phải :binhsua121:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week