[MEGA update ver. 27] Update tình hình load + pay

tien minh ve het tu tuan truoc ma gio van chua reset vay may bac

sao acc của mình 3 tuần ko thấy nó động tĩnh gì vậy, vẫn ko reset :(. nản toàn tập luôn

The payment for US$3.2744 of 31/5/2013 12:00:00 AM - 8/6/2013 11:59:59 PM period is being processed!

The amount of 6.79 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5211493->U4380286. Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 17:20 21.06.13. Batch: 25263310.

Tiền về tiền về
:binhsua113:

CHỉ về mấy acc lẻ lẻ thôi. CÒn ví chung thì chưa thấy đâu:(

đây là thông tin về vụ có thể change thông tin của mega :

Dear Typer
The form to update the payment information is open under your Profile and Payment's tab in case you need to make the changes yourself. If at the moment you understand no change is necessary, please leave it there as there is no obligation to fill it out.

dịch theo google :

thân Typer
Các mẫu để cập nhật thông tin thanh toán là mở theo hồ sơ của bạn và thẻ thanh toán trong trường hợp bạn cần phải thực hiện những thay đổi chính mình. Nếu tại thời điểm bạn hiểu không thay đổi là cần thiết, hãy để nó ở đó như không có nghĩa vụ phải điền đơn.

Cho mình hỏi. Mình đánh mấy acc đc payment từ mấy tuần trước rồi mà giờ nó không reset nhìn khó chịu kinh. Có ai giống mình không thế. Nếu đc cho mình hướng giải quyết mấy acc này.:m187:

đây là thông tin về vụ có thể change thông tin của mega :

Dear Typer
The form to update the payment information is open under your Profile and Payment's tab in case you need to make the changes yourself. If at the moment you understand no change is necessary, please leave it there as there is no obligation to fill it out.

dịch theo google :

thân Typer
Các mẫu để cập nhật thông tin thanh toán là mở theo hồ sơ của bạn và thẻ thanh toán trong trường hợp bạn cần phải thực hiện những thay đổi chính mình. Nếu tại thời điểm bạn hiểu không thay đổi là cần thiết, hãy để nó ở đó như không có nghĩa vụ phải điền đơn.

hiện tại mình pay qua paypal
mà nó hiện thông báo có quyền thai đổi bank

mình đổi sang PM thì nó bảo không được, lỗi gì ý
chán

Dear Typer

TyperSupport.

câu tl ngu xi của mega khi ticket yêu cầu nó đóng form update payment :binhsua28:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week