[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Mình ticket hỏi block lỗi gì rồi mà nó chưa reply, chắc nghỉ t7,Cn, có lẽ là lỗi xài acc với Info khác nhau trên cùng 1 IP nên dính đòn
RIP cậu luôn, xem bên box PM, thấy chưa ai unbanned được, chia buồn.

RIP cậu luôn, xem bên box PM, thấy chưa ai unbanned được, chia buồn.
em gặp 1 vài người unlock đc rồi bác ạh, đang nghe theo họ ticket xem thế nào, làm ơn đừng dập tắt hi vọng của em, 1 ví hoa hồng, 1 ví đựng tiền chính của Mega ở 2 acc đó hết đó , :(

em gặp 1 vài người unlock đc rồi bác ạh, đang nghe theo họ ticket xem thế nào, làm ơn đừng dập tắt hi vọng của em
OK sorry bấy bi :D..... rút kinh nghiệm change lại hết cùng 1 infor đi :D

em gặp 1 vài người unlock đc rồi bác ạh, đang nghe theo họ ticket xem thế nào, làm ơn đừng dập tắt hi vọng của em, 1 ví hoa hồng, 1 ví đựng tiền chính của Mega ở 2 acc đó hết đó , :(
bạn unlock được send mình cách ticket lun nhé :),tại mình đang trữ 1 ít tiền pm để mua đồ trong máy tính,lỡ ban chắc mình nhảy cầu quá

bạn unlock được send mình cách ticket lun nhé :),tại mình đang trữ 1 ít tiền pm để mua đồ trong máy tính,lỡ ban chắc mình nhảy cầu quá
tốt nhất Unbanned được thì làm 1 cái thread cho a e học hỏi, vô cùng biết ơn.
Thân chào và quyết thắng:D

bác change lại hết info giống nhau đi, 1 pro em quen cũng bị PM band vì tội login qua nhiều lần (???) , pro đó đang hướng dẫn em mở mà ko biết đc ko vì PM của Pro đó band nguyên cả ID member ko zô đc luôn, thấy nói tỉ lệ gỡ tới 85 %, em thì band mỗi cái U, vẫn zô Pm đc ngồi ngắm
Mega send tiền về ầm ầm, vẫn ngồi nhìn $ cho sướng mắt, chỉ có vào ko có ra, chuyển tiền đi nhận đc ngay thông báo là đã block, nội bất xuất mà ngoại cứ nhập, thua thánh PM :(
Mấy nick Mega giờ ko change đc payment vì ko nhớ thông tin , kẹt lại hết luôn, nhiều nick chưa đủ min lắm, em làm cả nhóm mà

Đệt, mega nó down server rồi..chưa pay mà down :((

May vãi..
The amount of 19.2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->U2684178. Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 04:27 29.10.13. Batch: 39020696.
Tiền về ngay khi server mega vừa down, nhưng tui vẫn chưa tổng kết $ các acc lại :( k bít có đủ k :) Trg cái xui nó có cái may.

Xác nhận server MG đã trở lại..m.ng làm việc bt đc rồi, k phải lo lắng :)))

bác change lại hết info giống nhau đi, 1 pro em quen cũng bị PM band vì tội login qua nhiều lần (???) , pro đó đang hướng dẫn em mở mà ko biết đc ko vì PM của Pro đó band nguyên cả ID member ko zô đc luôn, thấy nói tỉ lệ gỡ tới 85 %, em thì band mỗi cái U, vẫn zô Pm đc ngồi ngắm
Mega send tiền về ầm ầm, vẫn ngồi nhìn $ cho sướng mắt, chỉ có vào ko có ra, chuyển tiền đi nhận đc ngay thông báo là đã block, nội bất xuất mà ngoại cứ nhập, thua thánh PM :(
Mấy nick Mega giờ ko change đc payment vì ko nhớ thông tin , kẹt lại hết luôn, nhiều nick chưa đủ min lắm, em làm cả nhóm mà

bạn send tiền đi là nhận được block hay sao???? hix ,lúc trước mình có lập nhiều pm nhưng đều quên pass,nên mới lập 1 ac mới,và dùng ac này,lâu lâu mình mới login vào xem $,lỡ sau này có send pm qua tài khoản khác,ko biết nó có ban ko T_T

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back