[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Mình cũng nghĩ k nên chuyển về WMZ làm gì..fee cao lắm..bảo mật tốt thì tốt thật :(

Đang lưỡng lự xin AE cho ý kiến :chuyển tất cả qua WMZ thì fee 10%,còn giữ PM thì sợ banned tiền về ngắm mà ko rút được thì cười cả tháng! Cuối cùng phải làm sao đây????:confused:

Tự nhiên đang đánh rồi qua 1h, tốc độ chậm dần rồi đứng xong, => Kick hết acc luôn. =))

Tình hình là thằng Mega đang bị điên, Web vào ko được.
503 Service Unavailable

No server is available to handle this request.

Đang lưỡng lự xin AE cho ý kiến :chuyển tất cả qua WMZ thì fee 10%,còn giữ PM thì sợ banned tiền về ngắm mà ko rút được thì cười cả tháng! Cuối cùng phải làm sao đây????:confused:
Làm s mà bị band PM đc nhỉ?..mình nghĩ chỉ những ng` thường xuyên log ra vào pm hay log 2 TK PM /1IP nó mới ban..mình dùng 1 TK PM này lâu lắm rồi mà vẫn chưa có gì..

chào adm em bị lỗi vào hôm chủ nhật em đã hoàn thành xong trên 3$ nhưng đến 1h hôm nay rồi sao em vẫn chưa được res lại ạ mong anh em xem thế nào và hướng dẫn sửa lỗi sang tuần em còn mua mỳ tôm ăn không có là hết đời đó

Bạn thử cách cũ xem. Đăng ký WU rồi đăng nhập vào change payment lại

chào adm em bị lỗi vào hôm chủ nhật em đã hoàn thành xong trên 3$ nhưng đến 1h hôm nay rồi sao em vẫn chưa được res lại ạ mong anh em xem thế nào và hướng dẫn sửa lỗi sang tuần em còn mua mỳ tôm ăn không có là hết đời đó

Tuần này có ai được pay chưa? Trả lời giúp bạn ở trên hộ mình!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back