[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

mega load tốc độ ánh sáng và rules bằng tốc độ âm thanh.kinh vãi

Bạn bớt đùa đi..tui làm bt..do server mega lag đấy
hình như do soft thì phải bạn xuấn đức gõ nhanh cực .nhưng bị banned 5id trong một sáng.qua test bên asian thì bình thường

hình như do soft thì phải bạn xuấn đức gõ nhanh cực .nhưng bị banned 5id trong một sáng.qua test bên asian thì bình thường
Tui làm đc mấy bữa rồi..có bị gì đâu, lúc trước gì do đứt cáp + mega reset, mega nó mới fix lại server, ko tin bạn lên web gõ xem..hết tình trang lag server rồi nên soft cũng ko bị ảnh hưởng theo, tui dùng mạng gói 3mb mà vừa cạp vừa phim lun này có bị gì đâu, hay do bạn gõ ntn mà để bị band?
Band lỗi gì? bạn up lỗi xem s.

mega trả hàng nhé

The amount of xx.01 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->U320xxx. Memo: API Payment. Marketing fee.. Date: 07:24 09.10.14. Batch: 70576561.

***************************************************************************************************************

This is an automated email - Please do not reply.

This mailbox is not monitored and you will not receive a response.

To contact us, login to your PerfectMoney account and send us a message via Internal Mail.

***************************************************************************************************************

(C) 2007-2014 SR & I. All rights reserved.

tự dưng hôm nay rate cao ngất ngưởng :p, biết thế thức 4h sáng là 1$/1k captcha rồi :D:D

banned mà ko thông báo lỗi bác à. tự nhiên nó làm 1 cầu tài khoản của bạn không được mở lại nữa.. và không thông báo 1 cái lỗi gì hết.

Xác nhận tiền đã về nhá mọi người !!! ...
BANNED đã có TỚ

banned mà ko thông báo lỗi bác à. tự nhiên nó làm 1 cầu tài khoản của bạn không được mở lại nữa.. và không thông báo 1 cái lỗi gì hết.
Bị Bodyboom đó bạn .. không unbanned được đâu =)) .. mình bị cái này vài

Bị Bodyboom đó bạn .. không unbanned được đâu =)) .. mình bị cái này vài
vãi thế à. nó banned một phát 3 tk lần luôn. may mà nó dã đủ min pay. ko biết nó thanh toán cho ko đây

Hôm qua 6 tài khoản đều ~ 2.9$ đều bị band nhiệt tình đù má thằng mề gà thối. Mất dần niềm tin vào thằng này rồi T_T:mad:

Hôm qua 6 tài khoản đều ~ 2.9$ đều bị band nhiệt tình đù má thằng mề gà thối. Mất dần niềm tin vào thằng này rồi T_T:mad:

Đã có tôi bạn lo gì =))

hình như do soft bác. gõ xuân đức bạn kịch liệt luôn. chạy qua test asian thì không sao hết. xuấn đức 2 acc gõ nhanh cực. ásian thì 4 acc ms bằng

Tình hinh
1id = 8speed

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week