[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

đ
Hôm nay đã là chủ nhật và Z vẫn chưa về . Nhiều lúc cảm thấy vô cùng chán nản :(
e đề nghị bác nên dùng pm đi để khỏi than thở. vì pm pay rất nhanh (nhưng đôi khi cg phải chờ)và ko chậm chạp như wmz .

Bạn cũng thấy thế ak? Tưởng mình mình bị, từ sáng đến giờ load như giùa, boots thì đắt chả dám mua. Thấy contest trên trang chủ load cũng lìu tìu luôn
Ôi..thế éo nào..mua bóost đánh xong balance chả thèm tăng :)) nản vs mega

chủ nhật với thứ 2 thì nên đi nghỉ mát đi các thánh. ko vượt nổi speed 20 đâu. gõ nhiều acc nó khóa mẹ tài khoản nữa thì chết

RATE con 0.8 và 0.7 quá nhọ

Tại sao lúc đanh trong SOFT XD . thì được 432 code .. nhưng vào web thì chỉ còn 400 ??? .. Captcha Megatyper

rést vs pay chưa mọi người. hong tuần này

Tình hình MEGA Đã RESET !

Kính thư mấy chú .. e làm CAP từ 1h sáng đến 11h trưa .. h nằm bệnh gần 2 tuần :(

Kính thư mấy chú .. e làm CAP từ 1h sáng đến 11h trưa .. h nằm bệnh gần 2 tuần :(
bác ăn gì để em cúng. em lạy bác bác làm captcha kiểu tôc độ bàn thờ đó thì ko sớm thì muộn bác cũng sẽ không thể cô đơn khi về gia luôn

bác ăn gì để em cúng. em lạy bác bác làm captcha kiểu tôc độ bàn thờ đó thì ko sớm thì muộn bác cũng sẽ không thể cô đơn khi về gia luôn
Đổi lịch lại rồi 3h sáng làm =)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,064
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week