[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

tốc độ chậm rì 3acc đánh ko kịp,cần luyện thêm! 4-5 acc đánh hoài vẫn thấy chậm,dù sao mega load tốt hơn trước 1 tí,load như zầy hoài là có ăn :))

Mega không xài bubu được hả mấy bác?? New Bitmap Image (8).jpg

rate mega giam nan qua, em qua catchatypers lanh tam

Hix rate giảm kinh , rate này chắc chạm đáy rồi :binhsua53:

mấy bác gõ mega = bubu hay XD vậy mấy bác
sáng nay lúc 2h sáng, mình đánh mega = bubu thấy nó cực chậm, thế mà có ai bảo nó đang rất nhanh, hay là họ đánh = XD :binhsua163:

mấy bác gõ mega = bubu hay XD vậy mấy bác
sáng nay lúc 2h sáng, mình đánh mega = bubu thấy nó cực chậm, thế mà có ai bảo nó đang rất nhanh, hay là họ đánh = XD :binhsua163:
bubu mình ko bik sao mà xd load nhanh từ hôm qua tới h` này vẫn còn nhanh :binhsua43:

bubu mình ko bik sao mà xd load nhanh từ hôm qua tới h` này vẫn còn nhanh :binhsua43:
mua soft XD qlink, giờ mega phải mua lại cái khác hả bác
khổ thân quá, QLINK bị như vậy rồi, giờ cầu vào mega thôi :binhsua45:

mua soft XD qlink, giờ mega phải mua lại cái khác hả bác
khổ thân quá, QLINK bị như vậy rồi, giờ cầu vào mega thôi :binhsua45:
ko cần đâu bác, lấy key của qlink bỏ zo mega , pix , ft , capt j cũng đc , 1 key của nó sử dụng hết soft luôn mà

ko cần đâu bác, lấy key của qlink bỏ zo mega , pix , ft , capt j cũng đc , 1 key của nó sử dụng hết soft luôn mà
nhưng mà mình không có lưu key lại khi nó cho, giờ có thể lấy lại được key không bác :binhsua53:

nhưng mà mình không có lưu key lại khi nó cho, giờ có thể lấy lại được key không bác :binhsua53:
bây giờ bác vào soft qlink , vào license - renew license phần old key là key của bác đó copy paste zo soft mega thôi :binhsua43:

Load tốt quá 2 id speed 25 :binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week