[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

bây giờ bác vào soft qlink , vào license - renew license phần old key là key của bác đó copy paste zo soft mega thôi :binhsua43:
:m071: em làm 1 hồi hết vô được qlink luôn rồi, thôi để mua key khác vậy , mới mua key xài chưa được 1 tuần lại mất

- - - Updated - - -

Load tốt quá 2 id speed 25 :binhsua50:
nghe thấy mà ham......................

:m071: em làm 1 hồi hết vô được qlink luôn rồi, thôi để mua key khác vậy , mới mua key xài chưa được 1 tuần lại mất

bác rãnh tiền quá , vào soft link nó bắt key tiếp à , vậy đợi 1 tí zo lại là đc chứ gì , nếu ko đc thì pm xd mà nói

bác rãnh tiền quá , vào soft link nó bắt key tiếp à , vậy đợi 1 tí zo lại là đc chứ gì , nếu ko đc thì pm xd mà nói
đang lúc nguy cấp, hên là bác xd online yahoo, hỏi và thực hành, bây giờ vô được mega luôn rồi, thank thanks, hihi:binhsua43:, đúng là làm newbie có cái vui của newbie

có vấn đề thế này.Mình chơi solo chứ ko ref gì cả.Tạo ở protypers.com.Mình điền số PM vào thì nó bảo số này đã được dk.Mình chọn Western Union rồi điền quốc gia và thành phố vào.Rồi dk.Sau đó mình vào web change lại thành PM như vậy có được ko.

có vấn đề thế này.Mình chơi solo chứ ko ref gì cả.Tạo ở protypers.com.Mình điền số PM vào thì nó bảo số này đã được dk.Mình chọn Western Union rồi điền quốc gia và thành phố vào.Rồi dk.Sau đó mình vào web change lại thành PM như vậy có được ko.

chuẩn quất đi bạn. sao ko tự ref có phải hơn không có mất gì đâu nhỉ?

tình hình là chưa pay thì phải đậu mợ @@

vừa nói xong thì nó pay :d

Last edited by a moderator:
Không biết bây giờ nó pay qua PM vào ngày thứ mấy các bác cho e xin ít tình hình với :binhsua50:
nó thích pay ngày nào là nó pay thôi bác , bây giờ ko mặc định như xưa là thứ 3 nữa :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week