[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
nik này em lỡ đánh đc 4,5 $ rồi bác ak :D

hix đổi ip là tắt bật lại cái router hay sao bác , mình lỡ đánh nik này lên 4,5$ rồi mà thứ 3 nó pay ko bik sao @@
Nếu IP nhà mạng lắp cho bạn là IP động thì khi bạn bật, tắt cái Modem Router là nó tự đổi IP, bạn có thể biết IP của bạn có phải IP động hay ko bằng cách như đăng nhập Perfect Money xem có yêu cầu vào mail lấy mã Pin sau mỗi lần tắt mở máy hay ko. Hoặc qua máy ai đó đăng nhập để đổi Payment
Còn nếu chưa thêm đc Payment ngay thì cũng ko sao đâu, nó vẫn bảo lưu Tk và số tiền như vậy mãi mà, ko mất đâu , chẳng qua chưa lấy ( cũng có thể là ko lây đc) đc tiền ngay thôi , @@

anhtaimmo

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Follow me on Facebook
rate bắt đầu tốt trở lại rồi. bạn nào muốn thanh toán nhanh gọn thì qua group mình làm, 1$=20k, coi như giúp đỡ các bạn về khâu nhận tiền, hầu như không tính phí bởi vì mình cũng hiểu sự khó khăn của các bạn. mình cũng đang gõ captcha kiếm thêm mà

Nếu IP nhà mạng lắp cho bạn là IP động thì khi bạn bật, tắt cái Modem Router là nó tự đổi IP, bạn có thể biết IP của bạn có phải IP động hay ko bằng cách như đăng nhập Perfect Money xem có yêu cầu vào mail lấy mã Pin sau mỗi lần tắt mở máy hay ko. Hoặc qua máy ai đó đăng nhập để đổi Payment
Còn nếu chưa thêm đc Payment ngay thì cũng ko sao đâu, nó vẫn bảo lưu Tk và số tiền như vậy mãi mà, ko mất đâu , chẳng qua chưa lấy ( cũng có thể là ko lây đc) đc tiền ngay thôi , @@
chắc phải gơi support cho nó thôi , mình đổi IP rồi nhưng cũng ko đc , thử 1 số nik khác vẫn đc , :(

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ai muốn chiến cùng group tớ thì pm nhé ! nhận unban id jum luôn, bán panel Asian giá 10$ luôn... hjhjh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week