[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

mình mới tham gia MMO có bạn nào giúp mình với được k? mình k hiểu lắm về mấy cái này
:(

tất cả dự án đều có hướng dẫn nha cậu riêng mega thì cậu có thể vào mega - pro tham khảo cách làm việc.
nếu là newbie bạn nên tham gia 1 nhóm nào đó để lấy kn làm việc trước nhé bạn

Reactions
292
MR
0.002
Bác nào biết tránh cái lỗi này ko ạ?
Your account will be permanently suspended if this situation persists. Your account will be reopened in 29-09-2013 01:09:17 PM Server Time.
Tạm dịch:
Tài khoản của bạn sẽ bị treo vĩnh viễn nếu tình trạng này vẫn tồn tại. Tài khoản của bạn sẽ được mở cửa trở lại trong 29-09-2013 01:09:17 Server Thời gian.
Hồi chiều gõ bị kickout 2 phát, ko phải kiểu ban tạm 5 phút mà nó viết đại loại là bạn đã bị kickout 2 lần, nếu kickout 10 lần trong 24h thì bị ban vĩnh viễn. Ko biết cái tình trạng này vẫn tồn tại có phải là ý này ko.

You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.@@
ra đi 1 acc 2,5$ mặc dù vẫn đánh đúng hơn 95% , cái cmn :mad:

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype
Bác nào biết tránh cái lỗi này ko ạ?

Tạm dịch:

Hồi chiều gõ bị kickout 2 phát, ko phải kiểu ban tạm 5 phút mà nó viết đại loại là bạn đã bị kickout 2 lần, nếu kickout 10 lần trong 24h thì bị ban vĩnh viễn. Ko biết cái tình trạng này vẫn tồn tại có phải là ý này ko.
Đánh để time out nhiều quá thì bị

laci9x

Junior
Reactions
228
MR
0.000
Nếu thấy tin tưởng được bác pm nick , mình cho xài ké soft asian Mega nè, mua 15$ đc add tới 2 triệu nick, add giùm tóe loe luôn. Gõ asian chưa bao giờ bị kick hay band vì tội xài soft
bác ui, em pm yahoo bác rùi, bác giúp em với nha. thanks bác

Last edited by a moderator:
Đánh để time out nhiều quá thì bị
Thank bác,chắc là thế thật :(
You are intentionally typing images incorrectly. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.@@
ra đi 1 acc 2,5$ mặc dù vẫn đánh đúng hơn 95% , cái cmn :mad:
Bác gõ bằng soft gì thế?

XD bác , @@ hay do soft :confused:
Chắc cũng do soft đó bác. Trước em gõ bubu cũng bị ban với lý do đó, mà acc mới gõ được có 0.8$ nên ko thể do gần min pay nó ban đươc. Giờ chuyển sang Vinateam mà hình như cái anti-timeout của nó ko làm việc hay sao ý, thỉnh thoảng bị timeout. Muốn mua cái soft Asian mà PM có 7$ :P

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week