[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
thực ra là soft hok có liên quan gì đâu, mấy bạn đừng ném gạch cho mấy a đấy ( tội nghiệp )
mình đánh sai hoặc gian lận 1 chữ j` đó... cũng có thể tại không phân biệt được hoa - thường nê mới bị dính rules, chứ bạn đánh cẩn thận tí, chậm mà chắc thì có j` đâu mà bị baned, mình cũng gõ soft bubu nè mà có bị gì đâu.!
chúc bạn may mắn :binhsua90:

Có ai nói lỗi do soft đâu, nêu gõ không đúng thì soft nào cũng baner, nếu gõ đúng thì soft nào làm cũng được

thực ra thì tình hình chung của catcha h là như vậy , mình gõ bên Captchatypers , dù có chích choác hay gõ đầy đủ theo rule thì cũng bị sai 10%,mà bên mega mình cũng bị vậy, đang gõ giữa chừng thì thường bị mistake hoặc reason do sai quá 10% . Bạn nào bị ban thì chỉ trách sao số quá đen , hoặc chích choát gì đấy ko đúng cách , ko theo hướng dẫn sử dụng của bác sĩ thì mình cũng chịu :m083::m083:

Mega vô cớ khóa vĩnh viễn acc

Mega bị lỗi gì vậy sáng giờ không gõ, mới mở lên gõ trên asian, check vô 5 acc liền bị kick 5 acc, lên web xem thì bị khóa vĩnh viễn hết. :binhsua53:. Po tay.com luôn. Pro nào cho mình biết mega bị gì vậy

mới ngủ dậy tính làm... bật lên nó ban vĩnh viễn mất 1 acc :(( acc chính mới đau, % gõ hơn 96,5% mà reason lại là mistakes mới đau :(( chúng nó bị j thế lày :(( :binhsua85:

hix, gõ rất cẩn thận, ko cheat j hết mà cũng bị ban.... :binhsua72: mà hình như chìu nay nó ban cũng kha khá nick nhỉ .... kỉu này cạp đất mà ăn r :binhsua23:

Mình có test thử rồi đánh 40 cạp đầu có cheat 1 chữ bị 6 chữ đie .. đánh 60 chữ tiếp theo k cheat hoa thường 2 chữ 2 sai ..!

Mình vẫn còn 1 TK đã reset nhưng tiền chưa về LR, có ai bị như vậy ko?

Các bạn cứ gõ 2 chữ
Trường hợp khẩn cấp, cảm thấy không đủ thời gian thì phang đại 1 chữ cho kịp thời gian
Nếu dùng phần mềm asian thì khi còn khoảng 1s cuối thì nó sẽ tự động cho qua để load hình khác. Giống như nhấn ESC
Nếu nhiều lần như vậy có thể sẽ bị khóa.

Tất cả là tại 1 số mem cheat đó. Nó không thắt chặt luật lệ lại thì nó cũng CẠP ĐẤT MÀ ĂN àh :binhsua112:

Hic, trưa em gõ cheat 1 chữ, chiều thấy ban vĩnh viễn tưởng tại mình gõ 1 chữ, nó check nguội thấy banned. Ai dè cũng có nhiều người đồng cảnh....

sau khi bị ban 5acc , mình test 2 ac gõ đúng theo rule của nó , phân biệt hoa thường tỷ lệ đúng ( ko còn j để nói ) 97.2% đến gần 1$ thì bị ban
kiểu này tuần này ăn cháo rùi :(( , đếch hiểu mega nữa rùi

Mega uc che that,go can than 200 code dung 98%,di an to mi,zo kiem tra lai chi con 80.9%,bi ban lun,sang toi gio bi ban may acc roi...:binhsua23:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week