[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
kick ko phải là dấu hiệu của ban đâu thời điểm kick ko liên tiếp ko có gì đáng ngại cả . nó ban những id gõ chính xác dưới 95% rất gắt nhé . h load thì ngon trở lại rồi nên có lẽ nó thắt chặt an ninh hơn

cái ID chủ mình ref có 2.5 usd ref vậy làm sao để lấy đây !... màk ID chủ giờ bị banned thế có đc + tiền ref khi làm các ID con k

ko có time open thì đúng là ban vĩnh viễn rồi . mấy hôm nay load tốt mà nguy hiểm thật

lạ nhỉ , mình cheat đủ kiểu mà có bị gì đâu , hay tại acc mình được ưu đãi :D

Chiều 7/7, hơn 14h, 1 loạt các acc mega bị kích, vô web thì baner vĩnh viễn, chiêu gì đây, acc không cùng ref cũng baner.

bị suspended có gỡ đc k.acc mình 2.93$ rồi nek.ức chế quá.nãy đang đánh rồi đi ăn cơm coi phim tí vô lại bị banned

Supen thì khả năng ra đi là cao. Dường như 1 lúc, 1 thời điểm mega đã làm gì mà sao lại baner 1 loạt, pro nào vô chỉ cách gõ đi, gõ phân biệt, đầy đủ giống pix hả, hỏi mãi không ai trả lời, muốn có kết luận chính về cách gõ để xem nguyên nhân baner do đâu

hình 1 chữ thì gõ phân biệt hoa thường , hình 2 chữ thì gõ bình thường , có thể gõ 1 chữ nếu chữ kia mờ, theo đúng rules của nó là vậy .Có thể soft của bạn đang xài có vấn đề ,bị lỗi hoặc chưa update bản mới nhất chẳng hạn @@

Supen thì khả năng ra đi là cao. Dường như 1 lúc, 1 thời điểm mega đã làm gì mà sao lại baner 1 loạt, pro nào vô chỉ cách gõ đi, gõ phân biệt, đầy đủ giống pix hả, hỏi mãi không ai trả lời, muốn có kết luận chính về cách gõ để xem nguyên nhân baner do đâu

Gõ đầy đủ là tất nhiên, cheat thì ăn ban ráng chịu :) (trừ ký tự đặc biệt ra) mega chứ không phải pix đâu, NHỜ ơn các bác cheat mà pix bây giờ thảm hại, cái thứ 2, rule mới của mêgà là thế này
Type Correctly. Even the uppercase and lowercase letters!
Always read and check what you type before you press Enter. It is very important that you type as accurately as possible. You will also need to type UPPER CASE LETTERS (Capital letters) and lower case letters (minuscule letters) exactly as they’re shown in the images.
Your account may be permanently suspended if you make too many typing mistakes.
một lưu ý nữa là những acc có tỉ lệ gõ đúng dưới 95% thì xác suất nó ban thẳng tay (không rule mà ban luôn) rất cao @@ (cái này mình ko biết có đúng không, nhưng mà nên để ý)
vào xem Rules của nó để biết mà gõ :|

Mình cũng bị. Tuần này móm rồi :(
các bạn đang gõ sorf nào thế? mình mới chuyển qua xài thử bubu mấy hôm mà ban nhiều quá, k biết có liên quan tới soft k nhỉ

ko có time open thì đúng là ban vĩnh viễn rồi . mấy hôm nay load tốt mà nguy hiểm thật
bạn đang gõ soft gì vậy, có thử bubu chưa, mình đang xài thử bubu mà ban nhiều quá, k hiểu có liên quan j tới soft k đây. Trước giờ dùng XD

bạn đang gõ soft gì vậy, có thử bubu chưa, mình đang xài thử bubu mà ban nhiều quá, k hiểu có liên quan j tới soft k đây. Trước giờ dùng XD

Tình trạng chung của mega k phải do soft đâu. Soft XD code ra vèo vèo ăn rule cũng k kém đâu

Soft nào cũng baner được cả, asian cũng baner, bubu đang gõ mới bị 1 acc khoá tạm thời, soft xuân đức thì ko biết, kết nối của soft chậm cũng có thể baner nhưng cái này hiếm gặp

UP DATE tình trạng thực tế không bao h có chuyện gì là vô cớ nhé các bạn nó đã thắt chặt an ninh . Soft bubu và XD thì ko liên quan đến việc bị ban nhé . Gõ sai 3 lần liên tiếp khả năng là dính rule . Gõ sai < 95% ra đảo . H nó ko unban nữa đâu gửi mail vô ích nhé các bạn làm nên hết sức cẩn thận ko nên làm ban ngày rate thấp mà ban id thì rất phí

đang chiến ngon ơ 3acc, sp:17, mỏi tay quá nghĩ 5p(pause) sau 5p bấm play -------------------> banforever cả 3 acc lun mới đau chứ. (bubu soft), k hiểu nổi. Miej nó, cạp đất mà ăn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week