[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
bên topic soft bác XD có update cái này ngày 7/7
cái vụ này có liên quan tới source của soft >> liệu có liên quan tới tình trạng mấy hôm nay ko ??
:binhsua162:
maz có bác nào làm trên site - ko dùng soft ko ? cho bik tình hình với ?
:binhsua155:

Bubu , asian, xiao cũng bị vậy bác ơi, đau khổ quá :((

sáng nay ko dùng soft, làm trên web như hồi mới choy mega
tình hình y như dùng soft ... vừa bị rule :binhsua156:

I 'm typer from indonesia, I think now megatyper go to scammer , many member in our country also have got banned with unreasonable . If balance go to $ 3.00 (ex. $2,7) we have got banned. We must leave work in MEGA . immediately . :binhsua27:

ở đâu ra thế này :binhsua169:

bro nào biết unbanned Mega giup e voi
Cùng lúc đi liền 4acc. acc nào cũng trên 2$ :binhsua04:

Giúp EM :binhsua80: ngàn lận đội ơn các anh

YH:nguyenson_at

Hình như mega bắt đầu chơi xấu tính. Hôm qua em đánh 1 chữ phà phà 8 nick thì chỉ bị banned những nick trên 2$, những nick mà dưới 2$ thì không sao cả....

[h=3]Qlinkgroup Accounts Unbanned.[/h]Hello Qlinkgroup Members.
We experienced some technical error on the qlinkgroup system which have caused the banning error.
We have unbanned all QLINKGROUP account which were banned in last 24 hours.
You can login to your account to start your work.
Qlinkgroup Admin

không bít mega có bị như qlink này ko, hy vọng tuần sau nó unban hết như qlink.hy vọng và hy vong:binhsua168:

=)) các bạn hình như ko chịu đọc chỉ chịu khó post thôi mình đã post rất rõ là nó baned những id tỉ lệ chính xác < 95% . những id mới thì làm sao mà nó baned ngay được h gõ mega phải giống như pix muốn lên pri 0 ngày xưa xác định phải gõ đúng 98% mới an toàn . vô tình gõ sai còn chết chứ đừng nói cố ý gõ sai nhé

5 lí do khiến bị baned nó đã nói rất rõ :

1- gõ hình ảnh chậm hơn 15s nè

2- gõ bừa kiểu " adasdasdas "

3- bỏ qua nhiều lần liên tiếp

4- nhiều người sử dụng cùng 1 id / 1 lần làm việc

5- sử dụng phần mềm làm việc " soft " ( cái này ai cũng dính vì ai chả dùng soft nên là ko thể kêu ca được nhé )

vậy nên hãy rút kinh nghiệm vì sao mình bị baned từ 2-3 acc bị ban để có thể gõ tốt hơn , bị baned dù là rất bực tức nhưng đừng vì thế gõ bừa lên chỉ càng tiện cho nó baned tiếp thôi

=)) các bạn hình như ko chịu đọc chỉ chịu khó post thôi mình đã post rất rõ là nó baned những id tỉ lệ chính xác < 95% . những id mới thì làm sao mà nó baned ngay được h gõ mega phải giống như pix muốn lên pri 0 ngày xưa xác định phải gõ đúng 98% mới an toàn . vô tình gõ sai còn chết chứ đừng nói cố ý gõ sai nhé
mình bị baned 2acc tỉ lệ ~97% nek`, nó banned kiểu j` cũng chẳng biết nữa.! cứ gần đến minpay là nó thích nó baned ak`.!

Trên 96% hết mà còn bị banned nè!!!!

nhiều khi các bạn chưa hiểu ý mình . cái các bạn thấy là total chứ ko phải thực tế trong khi các bạn làm việc ví dụ . tổng các bạn gõ đang là 98% đúng di. các bạn gõ thử 100 code tiếp theo mà sai tầm 7-8 code xem có sao ko nhé việc baned hàng loạt là do nó đã sửa lại hệ thông bắt lỗi thường h baned là do mistake các bạn phải thấy ngay điều này chứ

trời ơi mừng:binhsua172: hwa bị ban vĩnh viễn 1 nick tưởng đi lun r, gửi mail năn nỉ nó, h nó unband cho r, cuộc đời vẫn đẹp sao :binhsua168:

tuần này tạm thời ko làm việc nha các bạn... bị ban oan uổng lắm

trời ơi mừng:binhsua172: hwa bị ban vĩnh viễn 1 nick tưởng đi lun r, gửi mail năn nỉ nó, h nó unband cho r, cuộc đời vẫn đẹp sao :binhsua168:

tuần này tạm thời ko làm việc nha các bạn... bị ban oan uổng lắm

Mình cũng thế sáng sớm nay gửi mail nó còn ko thấy phản hồi giờ mở lại thấy bình thường rồi

WTF.......
Sáng sớm nay vừa vào đây kêu bị ban forever 1acc chính, h định vào gửi mail xin unban thì thấy nó lại mở lại rồi...
K hiểu thằng Mề gà này bị làm sao nữa??? Chưa gửi mail xin xỏ j cả....
ACE vào kiểm tra các acc bị ban đi, biết đâu đc mở rồi đó :bale:

vãi load nhanh kinh,sáng login 8 acc nhanh không kịp thở,load 6 acc thì phải tập trung hết mức mới ko bị kick,giờ làm 4 acc speed 25@@,nó mới mua thêm vài con sever à trời @@,nhanh quá cũng khó,chậm quá cũng khó :))

Thông báo anh em tin mừng là những acc hôm qua đến sáng nay bị banned đều được thả! Chỉ có những acc ban trước đó thì xem như xong!!
Mega đã bắt đầu unban.
Hôm qua 3acc bi ban chưa gửi mail gì hết giờ đã làm việc được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week