[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Thông báo anh em tin mừng là những acc hôm qua đến sáng nay bị banned đều được thả! Chỉ có những acc ban trước đó thì xem như xong!!

bác nói sao chứ e bị baned từ chiều hôm qua tới giờ chẳng thấy thả ra, chỉ bị rule 1 lần rồi forever :binhsua10:

chả hiểu sao nữa. tỉ lệ luôn > 96%
Chắc fai ra đường cầm cái mủ thôi :binhsua21:

mega gỡ ban rồi nè

cứ tưởng đi tog mấy nick .tư nhiên lại đk thả

mình thấy gõ bên trang fastyepers.org không phân biệt hoa thường rate cao hơn mà sao không ai viết soft nhỉ :binhsua163::binhsua163:

mình thấy gõ bên trang fastyepers.org không phân biệt hoa thường rate cao hơn mà sao không ai viết soft nhỉ :binhsua163::binhsua163:

Trang đó mới ra hả bạn, chắc tại chưa anh em nào test. Cật lực gõ xong nó scam 1 phát là khổ đời trai

Tình hình thế nào mấy pro cạp? 5accs speed 10 vãi.....

mail unban viết thế nào vậy các bạn.....minh bị ban trước đây gần 10$ giờ muốn unban...:binhsua155:

mail unban viết thế nào vậy các bạn.....minh bị ban trước đây gần 10$ giờ muốn unban...:binhsua155:

trang đó mới ra hả bạn, chắc tại chưa anh em nào test. Cật lực gõ xong nó scam 1 phát là khổ đời trai
mới ra đau trước tớ gõ suốt được bao nhiêu cung thanh toán .nhưng ko co soft chậm quá nên nghỉ thôi:binhsua163::binhsua163:

chắc mai là tổng kết riset nên đêm nay nó ra ít code thế --- zzz không đủ min pay - tuần sau tập trung đánh =)) đêm nào cũng chém với anh trung - thì cạp đất ăn rồi =)) ..... tuần sau ít chém vậy

Typer account Username:
Typer account Password:........
Payment ID - Liberty Reserve account number:
Session/Payment Date:
Expected Amount :
Date when Amount was gained:
send vào [email protected]

đi ngủ ae oi, từng code từng code thế này thì bao giờ đủ gạo...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week