[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
WPM là viết tắt của word per minute tức là số từ gõ đc trong vòng 1 phút ý mà
Người ta dùng chỉ số này để đo tốc độ gõ của bạn
Bt gõ tiếng a 40WPM tiếng việt 55 mà vào gõ captcha đc có 14, mong là sẽ sớm pro đc như các pro khác đạt tốc độ >20 trong captcha thì ngon quá :D
Tiền sáng nay đã về ví LR, vui quá :binhsua31::binhsua44:

ý tớ là speed 25wmp thì ko phải là 25code/phút >> ~2s/code sao ?
nếu ko phải vậy thì chắc tớ nhầm vụ speed :p

speed bạn nói là chuẩn đấy, chắc bác Đức hiểu sai ý bạn là tốc độ đánh và tốc độ load captcha.
Nếu mà chat thì tốc độ 2s 1 chữ là chậm, nhưng mà captcha còn do khả năng nhìn ra chữ, chờ capt ra, enter chờ capt sumit, các chữ không theo trật tự nào...thành ra speed 25 là pro rùi :D

Load tốt nha mọi người ...:binhsua112:

xem lại đi nhé - khi nó load nhanh 5 acc đã đạt đc speed 25 là ít - kòn 13 acc là do mạng có vấn đề - nó nhảy lung tung - đảm bảo luôn có acc load chậm - chứ nếu như tốc độ nhanh thế nào mà khi gặp lúc mega load nhanh thì cảm thưởng là trong vòng 1 or 2 s ra liền lúc 13 code - mà mỗi code có 15 s thì ==> không bao giờ thực hiện đc - nên =>> 13 mà đc load chậm thế là lúc server mega lad và mạng yếu nhé - thông cảm mega trong tay tui rồi nhé ^^

làm gì có chắc do mạng lag thôi, có lúc 5acc sp đạt 25, nhưng có lúc 13 acc sp chỉ được 25, sp của tớ tầm 27->29
ra nhanh hay chậm j cũng vậy?
có người đạt sp 35 rồi kìa, ko lẽ 5acc được chừng đó,
còn việc banner hay ko thì có ảnh hưởng j`, tớ chỉ bị rule do mạng lag, bị kick out vài lần nên rule thôi, thường thì 2 lần rule mới ban, acc nào rule thì bỏ đó mai gõ, chết chóc j đâu

load nhanh ma buon ngu wa troi oi..........:binhsua96:

speed bạn nói là chuẩn đấy, chắc bác Đức hiểu sai ý bạn là tốc độ đánh và tốc độ load captcha.
Nếu mà chat thì tốc độ 2s 1 chữ là chậm, nhưng mà captcha còn do khả năng nhìn ra chữ, chờ capt ra, enter chờ capt sumit, các chữ không theo trật tự nào...thành ra speed 25 là pro rùi :D

làm gì có chắc do mạng lag thôi, có lúc 5acc sp đạt 25, nhưng có lúc 13 acc sp chỉ được 25, sp của tớ tầm 27->29
ra nhanh hay chậm j cũng vậy?
có người đạt sp 35 rồi kìa, ko lẽ 5acc được chừng đó,
còn việc banner hay ko thì có ảnh hưởng j`, tớ chỉ bị rule do mạng lag, bị kick out vài lần nên rule thôi, thường thì 2 lần rule mới ban, acc nào rule thì bỏ đó mai gõ, chết chóc j đâu
làm sao lên 25 nổi nhỉ :D có cần tập luyện đạc biệt ji` ko :p hay tự nhiên nó zậy za. mấy cậu ? :D
tớ chỉ tầm 14 ... nó vậy hoài hay có lên tay dc. ko nhỉ ? hjxhjxhix
tiền ít wa' :p

tranh thủ kiếm $ nhanh, MEGA đang ổn và dễ tính nữa.MEGA, e mà khó tính là anh nghỉ chơi luôn đó,kakakak:m116:

làm sao lên 25 nổi nhỉ :D có cần tập luyện đạc biệt ji` ko :p hay tự nhiên nó zậy za. mấy cậu ? :D
tớ chỉ tầm 14 ... nó vậy hoài hay có lên tay dc. ko nhỉ ? hjxhjxhix
tiền ít wa' :p
Từ từ gõ là lên tay ah! lúc mới zô sp tui có 10 thui ak! gõ riết rùi lên 17-18 hồi nào k hay lun. Có bữa xuất thần được 21 nữa cơ!haha. mà nghĩ gõ 1 ngày là xuống tay!
Ai rs rùi điểm danh nha! tui chưa rs nữa.hix

Từ từ gõ là lên tay ah! lúc mới zô sp tui có 10 thui ak! gõ riết rùi lên 17-18 hồi nào k hay lun. Có bữa xuất thần được 21 nữa cơ!haha. mà nghĩ gõ 1 ngày là xuống tay!
Ai rs rùi điểm danh nha! tui chưa rs nữa.hix
hj` hj` , cũng mong lên tay nhanh nhanh ^^!
tớ đã dc. reset và pay đủ nhek :D [nếu ko muốn nói là dư]
các bác xài soft XD bản nào thế còn bị đá hok ?
còn nhưng rất ít, ko đáng kể

Các pro đã được thanh toán tiền ref cho mình hỏi:
Số tiền ref từ bao nhiêu mới được thanh toán???
Id chủ co bắt buộc phải pay trong tuần đó thì mới thanh toán tiền ref không???
Thường thì sau bao lâu thanh toán ref 1 lần

Tình hình là tớ có thằng bạn nó xài soft Bubu, mình xài soft XD.. Nghe nó nói soft Bubu load nhanh lắm, code ra liên tục. Nhưng minh xài soft XD thì thấy chậm lắm. Cho tớ hỏi speed 2 soft đó có sự khác biệt không? Nếu có thì soft nào nhanh hơn, thank!!

Các pro đã được thanh toán tiền ref cho mình hỏi:
Số tiền ref từ bao nhiêu mới được thanh toán???
Id chủ co bắt buộc phải pay trong tuần đó thì mới thanh toán tiền ref không???
Thường thì sau bao lâu thanh toán ref 1 lần

5 mem dc pay trong 1 tuần là dc thanh toán
id chủ bị banned vẫn dc thanh toán,ko nhất thiết phải pay
2 tuần 1 lần

Tình hình là tớ có thằng bạn nó xài soft Bubu, mình xài soft XD.. Nghe nó nói soft Bubu load nhanh lắm, code ra liên tục. Nhưng minh xài soft XD thì thấy chậm lắm. Cho tớ hỏi speed 2 soft đó có sự khác biệt không? Nếu có thì soft nào nhanh hơn, thank!!
cậu xác định rõ lại xem là "load nhanh lắm" là vào giờ nào và "chậm lắm" là vào giờ nào ?
nếu cùng 1 giờ thì cậu tự có câu trả lời rùi đấy :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week