[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Tình hình là tớ có thằng bạn nó xài soft Bubu, mình xài soft XD.. Nghe nó nói soft Bubu load nhanh lắm, code ra liên tục. Nhưng minh xài soft XD thì thấy chậm lắm. Cho tớ hỏi speed 2 soft đó có sự khác biệt không? Nếu có thì soft nào nhanh hơn, thank!!

sếp nào clone PR đây mình thấy soft XD load thực tế là rất bt ổn định nhanh hay chậm còn tùy vào kết nối mạng và thời điểm bạn làm việc . soft XD ra từ những ngày đầu mega ra đời rất tâm huyết của bác XD ....

cậu xác định rõ lại xem là "load nhanh lắm" là vào giờ nào và "chậm lắm" là vào giờ nào ?
nếu cùng 1 giờ thì cậu tự có câu trả lời rùi đấy :p
Ý tớ là hỏi những ai đã từng sử dụng qua 2 soft này và cho tớ biết về speed cũng như tính ổn định. Có người nói soft Bubu nhanh, cũng có người nói soft XD nhanh hơn, tớ đang phân vân việc lựa chọn 2 soft này thôi! :)

h thì có thể khẳng định là các soft đều đã đi vào ổn định ko thua kém nhau nhiều sử dụng soft nào cũng được cả 2 soft nay đều đã hoàn thiện về phần mình thì đã dùng quen soft XD mà h cũng không còn gõ captcha nhiều nữa nhưng captcha vẫn là bước đi đầu tiên khi vào mmo

Thế bây giờ cậu làm gì thế, tờ đang là sinh viên nên cũng muốn thêm thu nhập, tớ có thử với SEO nhưng là newbie nên rất là khó khăn trong việc tìm job, nên làm không có hiệu quả. Cậu có cách nào hay share tớ với..hìhì

h thì có thể khẳng định là các soft đều đã đi vào ổn định ko thua kém nhau nhiều sử dụng soft nào cũng được cả 2 soft nay đều đã hoàn thiện về phần mình thì đã dùng quen soft XD mà h cũng không còn gõ captcha nhiều nữa nhưng captcha vẫn là bước đi đầu tiên khi vào mmo
Thế bây giờ cậu làm gì thế, tờ đang là sinh viên nên cũng muốn thêm thu nhập, tớ có thử với SEO nhưng là newbie nên rất là khó khăn trong việc tìm job, nên làm không có hiệu quả. Cậu có cách nào hay share tớ với..hìhì

Thông thường mmo: PTC -> Captcha -> Invest.

dạo này tình hình pay thế nào rồi các bác

làm j có ban tạm thời cậu, chỉ có RULE mới tạm thời (10m sau sẽ mở lại).Nếu bị RULE nên dừng lại chở ngày mới mà làm,đừng cố đấm ăn xôi mà đi luôn đó câu,kakakakakaka.

sáng nay cúng load nhanh,nhưng ra toàn code 2 chữ bôi đen, đau cả mắt.Tớ esc gần 100 lần mà chả sao cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week