[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
Hix. Chán quá! rảnh chỉ có buổi chiều zới tối mà nó chơi rate 0.6 zậy lấy tiền đâu nuôi zk kon chài! anh em có dự án nào ngon ngon share e với! tội nghiệp thằng em :binhsua45:

mình 2 acc zua đủ 3$ yêu cầu pay tới h chưa nhận đc đồng nào.nếu ăn cam chắc nghĩ woa. Mage ơi.............

Chán quá , mega chậm kinh khủng , cả tuần nay chả đánh đc gì .
Hay là do soft ta , mình xài soft asian , bác nào xài soft XD cho mình ít thông tin với + nhà mạng là gì luôn , mình xài VNPT load chậm vãi , mình ko có tk LR , chỉ có PP chẳng biết mua soft XD kiểu gì , có ai giúp mình với zz

:binhsua46: lại mới giảm rate tiếp tục có lẽ nó đang thử xem nó có bao nhiêu mem trung thành đây rate giảm mà load vẫn chậm chứng tỏ ko ít

cái này chắc rút lui thôi chán quá :(

không có rate 1.15 nữa kìa, rớt xuống 1.05 rồi

làm phát proof cho các bác có tinh thần chiến ;)),mà nghĩ lại cũng thấy mega là hợp với mình nhất,pix thì phải có ID cũ,captchatypers thì phải thức khuya,ko thích hợp cho những người ngủ 10h ;)),mega dc tự do reg acc,pay nhanh load nhanh ;)),1 vài ý kiến bản thân đừng gạch nhé ;))

làm phát proof cho các bác có tinh thần chiến ;)),mà nghĩ lại cũng thấy mega là hợp với mình nhất,pix thì phải có ID cũ,captchatypers thì phải thức khuya,ko thích hợp cho những người ngủ 10h ;)),mega dc tự do reg acc,pay nhanh load nhanh ;)),1 vài ý kiến bản thân đừng gạch nhé ;))
đồng ý cậu này. h mà đk pix thì bị fix rate 0.5, còn TP thì load cà giựt rất khó chịu, khi ngồi ngáp,khi thì gõ ko kịp>>>timeout liên tục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week