[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
:binhsua76:chị nghĩ xem nó lên lại ko =]].......há há
Bên Guru nâng Rate đc nè.....Nhưng em tìm ko ra 10mem==>30mem để nâng rate lên 0.7-->1$.....Nhưng có thể nạng lên 0.8-->1$/1k code đấy:((......

bạn có thể nói cụ thể hơn về Guru được không vì mình chưa rõ lắm. mình thấy trên trang của Guru là từ 0.5-> 0.75 $ thôi. nick chat của mình là [email protected]
bạn giúp mình nhé

:binhsua76:chị nghĩ xem nó lên lại ko =]].......há há
Bên Guru nâng Rate đc nè.....Nhưng em tìm ko ra 10mem==>30mem để nâng rate lên 0.7-->1$.....Nhưng có thể nạng lên 0.8-->1$/1k code đấy:((......

đừng tỏ ra nguy hiểm tuyển ref đi chỗ khác đây là toppic của mega bê captcha guru gì gì vào đây chi , đã có tiếng ở bên box scam rồi thì làm sao mà tuyển được 30 mem kêu gào gì không biết

từ này gõ thế nào hả các bạn ơi: 79 lygenuf ( chữ l thường hay là I hoa) untitled.JPG

Má ơi! bữa nay xui tận mạng... 2 acc tuần trước chưa được unbanned, bữa nay nó ban thêm 3 acc...hjx. Trời ơi! con có làm j sai đâu sao ông chơi kì thế! :binhsua46:
Có ai biết unbanned chỉ dùm e. tuần trước e gởi mail rùi nhưng nó tl tự động...(T.T)

Má ơi! bữa nay xui tận mạng... 2 acc tuần trước chưa được unbanned, bữa nay nó ban thêm 3 acc...hjx. Trời ơi! con có làm j sai đâu sao ông chơi kì thế! :binhsua46:
Có ai biết unbanned chỉ dùm e. tuần trước e gởi mail rùi nhưng nó tl tự động...(T.T)

Mình gửi 2 email để xin unbaned cho 2 acc của mình.. Vài ngày sau cả 2 acc đều được unbaned thành công..
Nội dung mà mình gửi là:

Dear Admin

My typer acc is:
[email protected]

It's has been locked because Reason: recaptcha

Can you reopen my acc?

thank you so much!

Sincerely,
Protypers member.

Gửi tới địa chỉ mail của mega là : [email protected]

recaptcha là lỗi gõ bỏ chữ không phân biệt hoa thường cứ gõ vậy rồi lại đi xin unbaned

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week