Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
theo tớ nghĩ, asian mà làm soft cho mega, thì chắc mega ko scam đâu, chẳng qua là nó pay chậm 1 tí thôi. :binhsua44:

:)).....thôi..từ từ nào..tiền k về..thấy anh em chán.mà ta cũng chả thèm cap làm gì....giải trí gì di anh em..mưa gió nè.kím con bồ..đi úm đi

em mới chơi

:binhsua38:bác ơi em mới chơi cái này mong mấy bác chỉ giáo cái này kiếm khá không ạ

Kiếm khá nhưng chưa biết khi nào tiền mới về được!

sao thấy các bác cứ lo thế, từ từ đi, xoắn làm gì cho nó mệt, cứ như em nè, khỏe re, chả có lo lắng gì, mặc dù em ko có làm cho mega :binhsua35:

Cứ ngồi hóng, đến chiều thứ 2 nó reset id nào >5$ trước, trả tiền trước như tuần vừa rồi, còn id 3$ cứ trả lắt nhắt lại ngồi khóc =))

Cứ ngồi hóng, đến chiều thứ 2 nó reset id nào >5$ trước, trả tiền trước như tuần vừa rồi, còn id 3$ cứ trả lắt nhắt lại ngồi khóc =))
cái này chính xác ko đấy ( L ) ? , nếu là thế thì rule của nó sao ko treo 5$ pay ngay , mà lại im ru để ae mình đoán mò khổ thế à :-w

bác nào cho 1 câu trả lời chính xac đê làm trên 5$ nó sẽ pay pải ko bao nhiu % chinh xác đây :binhsua38::binhsua38::binhsua38:

cái này chính xác ko đấy ( L ) ? , nếu là thế thì rule của nó sao ko treo 5$ pay ngay , mà lại im ru để ae mình đoán mò khổ thế à :-w

Không chính xác, vì tuần trước nó ưu tiên trả ID$ cao trước, còn các id nhỏ lắt nhắt 3$ khá nhiều nên nó pay rất ư là chậm, rồi pay lắt nhắt cốt để anh em mình làm tà tà cho nó :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week