Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
em mới vào nghề cạp nên muốn hỏi mấy đàn anh đàn chị đi trước 1 tí ạ.
Lỡ em có hỏi ngu thì cũng đừng chém em được ko ạ...
Em thấy pix thì đang bị điên nên muốn làm cho mega, cơ mà em thấy mấy anh cứ than thở chuyện tiền nong như thế nên cũng lo lo..
Em đang muốn làm thêm kiếm tiền nộp học thôi, sinh viên nghèo, mấy anh thấy làm cho mega này có ổn ko ạ? :binhsua37:
Bạn đọc mấy dòng reply này cũng đủ biết về nó còn gì, bọn này thì nếu dùng soft thì load cũng ổn nhưng vấn đề chính là về việc paymen đình trệ khiến dân cap nản :|

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

Mình điền nhầm số LR, giờ muốn thay đổi thì làm sao hả các bạn?
:)) điền nhầm LR thì làm giàu cho thằng đó chứ j nữa :p lập nick khác thôi bạn

Ngáp ngáp, up cho 0h ngày thứ 2 đầu tuần, tình hình là load rất mượt nhưng pay thì vẫn chậm :binhsua41:

em mới vào nghề cạp nên muốn hỏi mấy đàn anh đàn chị đi trước 1 tí ạ.
Lỡ em có hỏi ngu thì cũng đừng chém em được ko ạ...
Em thấy pix thì đang bị điên nên muốn làm cho mega, cơ mà em thấy mấy anh cứ than thở chuyện tiền nong như thế nên cũng lo lo..
Em đang muốn làm thêm kiếm tiền nộp học thôi, sinh viên nghèo, mấy anh thấy làm cho mega này có ổn ko ạ? :binhsua37:

làm thì điền ví paypal đi bác thanh toán nhanh nhất ko thíu 1 xu :binhsua31:

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

load quá mượt đi hum nay đánh ngon ghê ! làm ko công gõ tích cực xem như luyện ngón vài bữa zo6 cty làm đánh máy nhanh tí :binhsua31:

làm thì điền ví paypal đi bác thanh toán nhanh nhất ko thíu 1 xu :binhsua31:

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

load quá mượt đi hum nay đánh ngon ghê ! làm ko công gõ tích cực xem như luyện ngón vài bữa zo6 cty làm đánh máy nhanh tí :binhsua31:
Mượt cái bướm................ko đạt tốc >30 dc

tình hình là đã về được 1 em! còn 8 em nữa!

vào kiểm tra tiền đi anh em ơi? tiền lại tiếp tục về 1 cái nữa

hức, nó trả tiền tuần trước hết rồi. chả biết chờ đợi cái gì nữa đây, bùn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week