Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Mình về thêm được 2 acc, còn 1 acc làm chủ thì chưa nhận được. Đã ai nhận tiền ref trong đợt này chưa???//????

Mình về thêm được 2 acc, còn 1 acc làm chủ thì chưa nhận được. Đã ai nhận tiền ref trong đợt này chưa???//????

tiền ref về chung luôn rồi, mà pro pix cũng qua mega nữa hả? lấy đất đâu cho new như mình làm ăn nữa.

Mọi người yên tâm mà chiến nhé! :) Kế hoạch của mình là chỉ chiến trong thời gian rate >1$. :))

các cậu cho mình hỏi soft XD đang gõ nó hiện Unknown là gì vậy nhỉ :binhsua163::binhsua163:

Sao mình không lấy được invite code? vào Affiliates -> Codes và agree rồi nhưng không thấy hiện ra. Bác nào biết thì chỉ giúp. thanks

04/01/2012 23:20 90162406 U2558250 (Protypers) + $3.06 $0.04

tiền về ròi, chiến tiếp nào...

2 acc e chưa nhận được tiền bác nào biêt mail của mega ko cho em địa chỉ để e mail cho nó thanh toán.thanks các bác

Sao mình không lấy được invite code? vào Affiliates -> Codes và agree rồi nhưng không thấy hiện ra. Bác nào biết thì chỉ giúp. thanks
Sao không bác nào trả lời giúp em với???

---------- Post added at 08:53 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

các cậu cho mình hỏi soft XD đang gõ nó hiện Unknown là gì vậy nhỉ :binhsua163::binhsua163:

Unknown là khi bạn bị timeout hoặc gõ sai nhiều lần, gặp trường hợp đó thì bạn cứ tick vào ID và tiếp tục đánh tiếp. Còn khi nào gặp status kicked hoặc rules thì 10-15 phút sao mới tiếp tục đánh được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week