Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
các bác cho e hỏi đang làm ở soft 1 acc bị reles 1 acc bị kick. vậy sau bao lâu thi acc kick lại làm dc và sau bao lâu thì acc rules lại làm lại đươc. và nếu 1 acc bị banned thì có làm được tiếp ko hay là bỏ luôn. thanks

tốt nhất nên sài soft asian,xài soft xuân đức bị ban 1 acc,chuyển qua làm asian thì cũng block,cũng rule nhưng ko bị ban forever,thế mới hay chứ,yên tâm hơn hẳn !

khỏi ref nữa, đăng kí protypers cho chắc ăn tiền về
bạn nói sao mình ko hiểu, 2 cái đó là 1 mà mega vs pro :S

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

$ ta đi xec sài hết lun oài mi chưa nhận dc $ ak` ki` dạ :binhsua08:

Sưng hô kiểu j thế ông kia :|, tuần này mới reset thôi mà :|haizzz, h tiền vẫn chưa về

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

Sưng hô kiểu j thế ông kia :|, tuần này mới reset thôi mà :|haizzz, h tiền vẫn chưa về

haha ! reset pay liền mà có thíu xu nào đâu tui nhận đủ hết mà !

Đúng là 1
nhưng bên protyper
reg không cần phải INV ấy
như thế pay sẽ ngon hơn

eo ƠI...tiền về...phải dep 2$ vào *** thì nó mới về...sặc quá...có tiền ra mới có tiền vào..

up cho tiền ref chưa về! up cho no capchas ra nhiều quá! up cho 4 acc bị ruler

No capcha h k con nua..........neu ban mun lam ref cho minh...lee_hongky..danh 2id mun moi ca tay ne :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week