Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
server mega chắc quá tải nên ko log được acc, protyper thì log được nhưng loading liên tục, chắc nhiều dân cạp quá nên quá tải rùi

ai có thông tin gì mới cập nhật nhé, tình hình này chắc chia tay ong Mega này quá, làm không công khá nhìu rồi đấy....
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

mọi nguời ơi , mình xài asian soft , hôm qua bấm bình thg` , hôm nay tự nhiên nó ghi Blocked! . Còn mình lên web megatyper thì vẫn đăng nhập đc ko bị banned . phải làm sao giờ

mọi nguời ơi , mình xài asian soft , hôm qua bấm bình thg` , hôm nay tự nhiên nó ghi Blocked! . Còn mình lên web megatyper thì vẫn đăng nhập đc ko bị banned . phải làm sao giờ

thừ soft qlink xem sao , soft ql của mình xài chung với mega đc lun này :D

ai có thông tin gì mới cập nhật nhé, tình hình này chắc chia tay ong Mega này quá, làm không công khá nhìu rồi đấy....
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mega nó Pay không ổn định ah

Thỉnh thoảng vẫn bị vậy nhưng không sao đâu.
Sau khoảng 10 phút sẽ cạp lại bình thương.

Chỉ pay được 3, 4 lần thôi, hiện tại tuần trước reset trên 5$ vẫn chưa pay, tuần rồi mỗi acc đều trên 6$ vẫn chưa thấy reset. Có khả năng nó scam từ từ :m146:. Riêng của em là hơn 100$ rồi các bác ạ :binhsua17:

Cho hỏi có ai đang chiến được nhiều acc 1 lần ko vậy? Mình chỉ có 1 acc load hình, số còn lại đăng nhập vào là bị blocked hết!

Cho hỏi có ai đang chiến được nhiều acc 1 lần ko vậy? Mình chỉ có 1 acc load hình, số còn lại đăng nhập vào là bị blocked hết!

em chỉ vào được IE, 1acc, mà load k nổi, fifox chịu, soft asean báo unthezire...

6 acc của mình hồi sáng bi block hết luôn, giờ vào được 2 ac rồi, có thể nó sẽ mở từ từ, chắc do quá tải

Phù , gõ đc rồi . À các bạn ơi cho mình hỏi , megatyper ko cho nhiều tài khoản đăng kí 1 payment , nhưng mình nghe nói paypal cho phép add 7 email , vậy mình add thêm mấy cái email đó vào paypal , rồi dùng đăng kí megatyper được ko mọi ng` và Khi thanh toán tiền sẽ chuyển về 1 tài khoản phải ko . cám ơn moi ng truoc

6 acc của mình hồi sáng bi block hết luôn, giờ vào được 2 ac rồi, có thể nó sẽ mở từ từ, chắc do quá tải
Soft nó hiện blocked thế chứ ko phải bị banned đâu bạn à! Mình chỉ sợ nó chặn IP ko chiến nhiều acc 1 lần đc thôi!

hình như nó chặn việc gõ nhiều acc trên 1 soft rồi, mình mới được mở block, đăng nhập 2 acc, gõ chính xác, nó block ngay từ đầu tiên của 2 acc, hjc, nản ghớm

Soft nó hiện blocked thế chứ ko phải bị banned đâu bạn à! Mình chỉ sợ nó chặn IP ko chiến nhiều acc 1 lần đc thôi!

cho em hoi soft asean báo ids unauthrize la the nao bac?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week