Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
cho tớ hỏi các, IP đăng kí acc chủ thì có thế login vào mega bằng acc ref hay ko (acc ref đăng kí khác IP acc chủ) ? :binhsua04:

cho tớ hỏi các, IP đăng kí acc chủ thì có thế login vào mega bằng acc ref hay ko (acc ref đăng kí khác IP acc chủ) ? :binhsua17:
Hên xui thôi Bác ơi, Admin có hứng thì pay thôi, không có check đâu mà Bác lo, của em chỉ đang ký bên Protypers nhưng chỉ được pay có vài lần thôi, lần này mỗi acc còn hơn 10$ nhưng có lẽ thằng Admin sẽ scam thôi :binhsua08:

xem phim mà kêu tắt loa ! bác thik thì nghe 1 mình đi :binhsua04: .tui ghét bac' nhất 4rum =]]
=))=)) gét á =)) oánh cap mà còn xem phim đc, :|, oánh cáp nên mở nonstop mới bốc đảm bảo speed tăng lên :D

jfha

Bọn này làm ăn nông dân, anh em cứ ref bừa đê. Scam random

đăng kí cả pro và mega chung IP được ko các bác

cho em hỏi sao mới gõ được 1 tí là nó đã dính rule vậy, rồi còn cái no captcha nữa thì gõ ra sao đây?

cho em hỏi sao mới gõ được 1 tí là nó đã dính rule vậy, rồi còn cái no captcha nữa thì gõ ra sao đây?
chắc gõ ko kịp nhiều quá bị kick liên tục rồi,no image thì đợi có image thui

haiz, mới bị kicked hồi sáng, giờ nó thả ra rồi ^^, but mà cái vụ scam & scam này thì sao đây các bác, em lo quá

Mình nghĩ chắc bạn mới chuyển từ pix qua phải ko? Mega dùng soft thì chỉ nên add 2,3 ID thôi nhé! time của mỗi pic chỉ 15s thôi chứ ko phải như pic đâu! Bạn gõ ko kịp sẽ bị rule đó!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week