Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
bác chọn domain là : protypers.com là được.
các bạn tư vấn xem! nên dùng soft nào là tốt nhất! soft xuan duc thi thay cu bi time out lien tuc. va thoi gian load thi den giay thu 11 mới xuất hiện! các bạn tư vấn cho!

có soft nào miễn phí ko pác ? mìh là newbie lấy âu ra tiền mà mua?hjc

Có soft XD bên topic Soft captchapro Final đó, ráng kiếm 1$ mua soft asian phòng ngừa lúc soft XD hết hạn nhé

các bạn tư vấn xem! nên dùng soft nào là tốt nhất! soft xuan duc thi thay cu bi time out lien tuc. va thoi gian load thi den giay thu 11 mới xuất hiện! các bạn tư vấn cho!

Soft asian :binhsua15:

tui oánh còn bị nữa đâu nhỉ , h chỉ bị dính lỗi không ra hình lúc sáng do không load đc hình còn đâu tôi oánh tận hơn 1 tiếng chẳng bị time out 1 nick , đến 1 tiếng 10 P thì mạng lag bị à
100 % do mạng bạn lag quá à , khắc phục đi nhé , dùng phần mền tắt hết wed đi trước khi làm việc nhé
chúc bạn thành công
Hiện tôi đang dùng "Advanced SystemCare 5 "và " Kingsoft PC Doctor" để ổn định mạng à , oánh sứong lắm
:binhsua15:

Tiền ref tuần vửa rồi của mình về rồi nhé :binhsua07:
Bác này có phải Admin ko nhỉ? - Nếu là Admin phải trả tiền cho em Bác nhé, 2 tuần rồi không thấy $ đâu, em đăng ký acc ở protypers.com có cheat gì đâu mà bác scam của em thế hả :m146:

Sao đăng nhập bằng web không được mà đăng nhập bằng soft XD lại được. Lạ nhỉ

Mình dùng thằng nào cũng đc chỉ có ff là ko đc thôi! :) bạn thử IE hay trình duyệt khác xem sao!

IE lại được. Chẳng hiểu tại sao nữa. Thank bạn

dùng thử maytram thấy đúng là máy trảm,time out thì sẽ rule 1 ngày và thêm lần nữa là forever,

Mình dùng thằng nào cũng đc chỉ có ff là ko đc thôi! :) bạn thử IE hay trình duyệt khác xem sao!

tớ hỏi cái cậu dc hưởng 10% của ref thì acc chủ phải dc trả tiền trước mới dc hưởng đúng ko (acc chủ đc pay rồi á) ?? :binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week