Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Những bạn tạo acc ko có INV code ( protypers) có pay như bt hok? Nếu nó pay đàng hoàng thì thì những acc megatypers ko pay dc la do acc chủ cheat rồi.

Những bạn tạo acc ko có INV code ( protypers) có pay như bt hok? Nếu nó pay đàng hoàng thì thì những acc megatypers ko pay dc la do acc chủ cheat rồi.
mình tạo 12 acc, 1 acc chủ là LR 2 acc ref paypal, 9 acc còn lại chung ví với acc chủ và cùng ref cho acc chủ. nhưng chỉ pay acc chủ và 2 acc ref paypal thôi!

2 acc mỗi acc 3$ chưa thấy tiền về :mad:

chưa chắc là CN tiền về đâu, nếu CN tiền về vậy tiền tuần sau sẽ ntn đây? Ko lẽ nó pay CN rồi thứ 3 nó lại pay nữa! Tin chắc là nó ko siêng vậy rồi! Ai muốn pay nhanh thì chuyển paypal hết đi! Để LR đau tim lắm :))

bạn nào cần soft megatyper asian

mình không làm megatyper .nhưng có soft add id megatyper lẫn qlink không giới hạn id .lh yahoo nothingis_nothing giá chỉ 8$. không biết có post sai topic không mong chủ thớt đừng ban nick vì lập 1 topic khác thì phiền lắm cái này mang tính ủng hộ ae làm megatyper cần soft chứ chẳng kinh doanh

mình không làm megatyper .nhưng có soft add id megatyper lẫn qlink không giới hạn id .lh yahoo nothingis_nothing giá chỉ 8$. không biết có post sai topic không mong chủ thớt đừng ban nick vì lập 1 topic khác thì phiền lắm cái này mang tính ủng hộ ae làm megatyper cần soft chứ chẳng kinh doanh
Trời! soft XD mỗi tháng có 0,1$ mà load cực nhanh! bạn bán 8$ ai mà mua! dân MMO VN nghèo lắm! 1$ thì còn suy nghĩ

cho tớ hỏi. Thí dụ, acc chủ thì dk ở IP A, còn acc member thì ref ở 2 IP B. Và câu hỏi là " cách 15p ở IP B, thì có thể ref thêm hay ko, khoảng 5-6 acc gì đó, cách 15p làm 1 lần, dc ko các bác ???

cho tớ hỏi. Thí dụ, acc chủ thì dk ở IP A, còn acc member thì ref ở 2 IP B. Và câu hỏi là " cách 15p ở IP B, thì có thể ref thêm hay ko, khoảng 5-6 acc gì đó, cách 15p làm 1 lần, dc ko các bác ???
được bạn! nói chung là đừng sử dụng chung một ví! và mỗi lần ref thì nên tắt modem! vậy là khỏe nhất! không như mình đây! giờ vẫn còn 9 acc 3$ vẫn chưa pay được!

được bạn! nói chung là đừng sử dụng chung một ví! và mỗi lần ref thì nên tắt modem! vậy là khỏe nhất! không như mình đây! giờ vẫn còn 9 acc 3$ vẫn chưa pay được!

Nghe nói sử dụng 1 ví LR dc mà, kì zi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week