Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Cung hỷ cung hỷ ! Vừa vào check nhưng chưa thấy tiền! Chắc cũng nhanh thôi :) có proof là vui rồi!
Tiền nhiều nó pay trước bác à! Trong tuần có thui!

mấy bác an tam mà chiến hàng về nè nhé ! 1 ví 2 tài khoản vẫn thanh toán ngon lành nhé

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

^
Proof từ hôm 9/4 mà ?

post cho bác kia thấy dùng 1 lr nó vẫn pay nhanh và ngon :D

hị hị ... pay rùi quên không show hàng cho anh em biết là đã có tiền thì anh em không phải lo à ... rùi kiểu gì nó cũng pay cho :binhsua15::binhsua15:

Mình mới bắt đầu chơi nên ko biết. Cho mình hỏi đăng kí qua Pro có cần fake IP để đăng kí ko hay là đăng kí nhiều acc trên 1 IP cũng được vậy

mấy bác an tam mà chiến hàng về nè nhé ! 1 ví 2 tài khoản vẫn thanh toán ngon lành nhé

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

trc' nghe mọi ng` bảo đánh đến 3$ mà nay đánh đến 6$ luôn à , gõ cái này soft xd toàn bị time out hix hjx:binhsua04:

Bác cho em hỏi 6$ là nó pay hết chưa hay bác vẫn còn bị giam vài $ chưa reset??:binhsua07::binhsua07:

Mọi ng` cho mình hỏi , mình vẫn còn thắc mắc là thằng mega có phân hiệt hoa với thường ko , khi xuất hiện hình có 2 chữ , nếu có 1 chữ được bôi đen thì mình chỉ đánh chữ đó phải ko . Trước giờ mình toàn đánh 2 chữ luôn , giờ mới biết việc này nhưng nghe vài ng` nói đánh 1 chữ nhiều bị ban nick gì đó :binhsua10:

ai có phần mềm nào khóa nút caps lock ko nhỉ

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Mọi ng` cho mình hỏi , mình vẫn còn thắc mắc là thằng mega có phân hiệt hoa với thường ko , khi xuất hiện hình có 2 chữ , nếu có 1 chữ được bôi đen thì mình chỉ đánh chữ đó phải ko . Trước giờ mình toàn đánh 2 chữ luôn , giờ mới biết việc này nhưng nghe vài ng` nói đánh 1 chữ nhiều bị ban nick gì đó :binhsua10:
tốt nhất nên làm ăn đàng hoàng đi bạn , thấy gì đánh đó , mình cũng như thế:binhsua07:

đang đánh trên web 2 acc, capt ra liên tục, tự nhiên refresh cái 2 acc dính kick out hết, chả hiểu.... xài mạng viettel mà còn thế đấy

tuơng tự nhẩy. cái acc sắp 3$, lên web gõ cho an tâm, đang gõ ngon, đùng cái kick out. 8-}. vaiz rắm

Có ai bị lỗi này ko ? Mình log 2 id trên 2 trình duyệt khác nhau mà hiện lên bảng này rồi bị kick, mạng nhà mình xài FPT 6MB nên chắc chắn không phải do mạng yếu rồi, và cũng ko phải down phim gì mà mạng yếu nữa :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week