Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Có ai bị lỗi này ko ? Mình log 2 id trên 2 trình duyệt khác nhau mà hiện lên bảng này rồi bị kick, mạng nhà mình xài FPT 6MB nên chắc chắn không phải do mạng yếu rồi, và cũng ko phải down phim gì mà mạng yếu nữa :binhsua04:

chả sao đâu tớ bị mấy lần để 1 lúc sau vào đánh tiếp là ok
NÓI CUNG NHIỀU TRƯỜNG HỢP LINH TINH LẮM .K BỊ BAND LÀ OK RỒI

master còn đi gõ captcha sao cậu......:binhsua06:

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

Tranh thủ khoe hàng tí... thành tích 2 ngày của em

Mình không gõ, ref mình gõ.

master còn đi gõ captcha sao cậu......:binhsua06:

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:02 PM ----------

Tranh thủ khoe hàng tí... thành tích 2 ngày của em

log nhiều ID thế mà không bị kick à you

log nhiều ID thế mà không bị kick à you
không kick bạn à .. chỉ cần tạm dừng 4 acc đầu tranh thoát soft rùi add hết nick vào à ấn chạy từng acc là đc à
........ mình có nên show hàng nóng không nhỉ ;))

mega nên chơi với pp chứ cái khác thở oxy hoài mệt lắm, pp pay rất đúng hẹn dù 3$ hay 10$ nó cũng pay tuốt... :D

mega nên chơi với pp chứ cái khác thở oxy hoài mệt lắm, pp pay rất đúng hẹn dù 3$ hay 10$ nó cũng pay tuốt... :D

accout của mình có 2 cái trên 4$ bị khóa vĩnh viễn vẫn chưa thanh toán , 2 cái trên 3$ chưa bị khóa mà ko thấy rs thanh toán gì cả cũng là pp :binhsua04:

đợi chờ thằng mega này hồi hộp hơn cả việc đập tiền vào hyip rồi =))

đợi chờ thằng mega này hồi hộp hơn cả việc đập tiền vào hyip rồi =))

Bác được reset bao nhiêu acc mà hồi họp nhế? Em tuần này chỉ reset mỗi 1 acc à! nên giờ cũng chả mog nó về :)

Bác được reset bao nhiêu acc mà hồi họp nhế? Em tuần này chỉ reset mỗi 1 acc à! nên giờ cũng chả mog nó về :)

tổng cộng 6 acc .. ( 1 acc bị ra đảo ) 1 acc tiền nhiều về có 70 % số tiền ... 3 acc riset và 1 acc 6 $ chưa riset ...chỉ về được 1 acc nản quá :((

tổng cộng 6 acc .. ( 1 acc bị ra đảo ) 1 acc tiền nhiều về có 70 % số tiền ... 3 acc riset và 1 acc 6 $ chưa riset ...chỉ về được 1 acc nản quá :((

Hì gần giống em luôn! 6 acc! reset 1. k banned acc nào! Có 30 ref mà tuần nay ko biết được vao nhiêu $ từ ref đây :)

các bạn cứ kêu chứ tớ 2 tuần rồi nó chưa pay đây muốn kêu hơn các bạn đây này:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

---------- Post added at 08:48 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

đăng ký pp có dễ như lr k nhỉ có rác rối lắm k.và chuyển tiền từ pp về lr đc k nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week