Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
cho em hỏi sao bị unknown wai là sao za mấy a .
có 2 trường hợp khi bạn ấn vào dấu tích trên soft để làm việc tiếp (soft Xuân Đức ) thì khi đó bạn sẽ bị hiện kick out ==> nó tự nối lại đẻ đánh code
or là không bị sao tự nối à ( cái này trên wed bị khi mà nó load mãi không ra hình và xuất hiện tạm dừng à )

chài gì mà nhức đầu thế. sáng h unknown cả chục lần. chán thật.

tình hình anh em kêu rules nhiều nhỉ , tí nữa phải oánh thử nửa tiếng để test xem thằng này đang bị bệnh gì mới được =))

Bệnh không có code, refesh liên tục của mega khùng chứ bệnh gì :))

6h chiều ngồi hóng nó reset nhỉ :">

hố hố không biết là sáng thứ 2 bọn tây thi nhau oánh hay sao mà load chán chê không có 1 code ... time out liên tục =)) may mà 10 lần time out có đúng 3 lần kick không thì ruler và ra đảo vẫy gọi :binhsua04:

Bài viết của bạn khá loãng, ko phần nào rõ ràng rành mạch. Những kinh nghiệm bạn chia sẻ đều khá vô nghĩa đối với CV.
UP vì bạn đã nhiệt tình

sáng ít code nên chán quá ah , hay bị dính thế ... may mà không bị rules :((
mới làm ngày đầu mà bị zi gòi, chán vãi. rules là log acc hã bạn.

Bài viết của bạn khá loãng, ko phần nào rõ ràng rành mạch. Những kinh nghiệm bạn chia sẻ đều khá vô nghĩa đối với CV.
UP vì bạn đã nhiệt tình
đã bảo là chưa post bài bao giờ cả , chẳng biết viết gì ,để lần sau cố gắng hoàn chỉnh vậy :( thế nên là ai không biết thì pmmm tui mà .... đây là chỉ những gì nên và đáng sửa giúp đỡ anh em thôi mà .. chứ lên mạng tìm kiếm tăng tốc máy đầy ra đó à ... thì cũng chỉ là nhà mới cho anh em mega bàn luận thui .... chứ có ai đọc bài viết nhiều à .... giúp tí nào hay tí đấy
... ông giỏi thì đi giúp đỡ mọi người đi ... nhìn cái avatar của ông giống cái nick hồi xưa đã bị banned vì tội spam không biết là có phải là nick clone không :binhsua09:

Chừng 3 lần liên tục là ra đảo, tạo nhiều id rồi thay phiên nhau vào làm việc nhé :binhsua02:

rules là do nick bị time out trên soft nhiều không kết nối được ==> khi kết nối lại thì bị kick ==> mà kick nhiều dẫn đến rules à ... còn đâu bị rules nhiều thì sẽ dẫn đến nick banned vĩnh viễn đó à

Các bạn nên nghĩ ngơi lấy sức đi, đừng cố mà vô duyên bị đày ra đảo, chiều ổn ổn ta chiến tiếp, sáng bị 2em tưởng đi luôn nhưng vẫn chua bị đày, hôm qua 2em giờ lấy lại được một. Các bác cho ý kiến về topic bác vubaduc93 nhé: theo ý chủ quan cua mình thì bác ý được cái nhiệt tình...rất hoan nghênh.

cảm ơn bác , bài viết lần sau cố gắng hoàn chỉnh về thằng mega vậy , vì chưa biết post và cách chình bày nên là có 1 số chỗ anh em không hiểu à

Làm sao pay $ về LR được các cậu?

Làm sao pay $ về LR được các cậu? Mình vào Profile and Payments add tài khoản LR vào, khi nào đủ 3$ thì nó tự động pay cho mình hả các cậu? Mình đủ 3$ nhưng k biết pay ntn, các cậu ai biết chỉ mình với nha! Thanks

Làm sao pay $ về LR được các cậu? Mình vào Profile and Payments add tài khoản LR vào, khi nào đủ 3$ thì nó tự động pay cho mình hả các cậu? Mình đủ 3$ nhưng k biết pay ntn, các cậu ai biết chỉ mình với nha! Thanks

Khi đủ 3$ bạn điện thoại cho nó, bảo nó gửi tiền nha.

Nó không gửi thì năn nỉ nó.
Nó sẽ gửi thôi.

Nếu >3$ thì nó sẽ tự động pay thôi, ko cần làm gì cả :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week