Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Làm sao pay $ về LR được các cậu? Mình vào Profile and Payments add tài khoản LR vào, khi nào đủ 3$ thì nó tự động pay cho mình hả các cậu? Mình đủ 3$ nhưng k biết pay ntn, các cậu ai biết chỉ mình với nha! Thanks

Nó tự động pay đó bạn! Chỉ cần đợi tiền về thôi!

Tình hình đã ổn định trở lại rồi nhé các bác!

Mấy bác ơi , nghe đồn chiều nay 6h nó reset . vậy trong lúc đợi nó reset + chuyển tiền cho mình , từ 6h trở đi mình có được gõ ko , hay phải sang gõ những acc chưa đủ 3$

Mấy bác ơi , nghe đồn chiều nay 6h nó reset . vậy trong lúc đợi nó reset + chuyển tiền cho mình , từ 6h trở đi mình có được gõ ko , hay phải sang gõ những acc chưa đủ 3$
Cứ gõ thoải mái đi bạn! Đừng bận tâm gì đến chuyện đó cả! Lúc nó reset tiền mình có nhiêu thì nó reset hết! Mà acc nào gần đủ 3$ thì cố gắng chiến nhanh đi nhé!

không hiểu sao sáng cứ lúc tầm khoảng 6 rưỡi trở đi là sever nó hay lag lắm ah . nên anh em khắc phục đừng có có mà oánh h đó nhé , bởi vì ai cũng bị hết à . để tránh trừong hợp nick nó cho ra đảo à =))

zi là ỡ ko tới chiều nai luôn gòi. thoy tối nai làm coi sao ,hok đc thì za~ từ mega . :W:W:W:W:W

mega thằng này thuộc hàng chiến được đến đâu hay đến đó =))

cái vấn đề oánh 1 chữ chỉ khi nào bí quá mới dùng thui à
chẳng hạn đến lượt code nào còn khoảng 3 s thì thui nhắm mắt mà oánh 1 chứ =))
or là code 2 chứ quá dài mà time khoảng 5 s thì kệ nó cứ oánh 1 chữ nó thích xử nào thì xử lý mình à =))

tốt nhất là cứ mình tôn nó, nó tôn trọng mình,... chỏi xấu nó thì nó sao biết rồi đấy, nó là chủ mà!:binhsua09:
Trước giờ mình cũng gõ 2 từ, nhưng nghe nói gõ 1 từ vậy cũng được nên tính làm vậy cho nhanh :binhsua57:.Mà thôi, gõ 2 từ cho lành :D

hiz, sáng hỏi mà ko thấy ai support, h hỏi lại vậy: mình tạo 3 acc con(3 ví LR) cùng 1 IP ref cho 1 acc chủ khác mình đã fake IP, vậy 3 acc con đó có bị phạm luật ko?

hiz, sáng hỏi mà ko thấy ai support, h hỏi lại vậy: mình tạo 3 acc con(3 ví LR) cùng 1 IP ref cho 1 acc chủ khác mình đã fake IP, vậy 3 acc con đó có bị phạm luật ko?

thoải mái đi :D không sao mà miễn là đừng trên 1 IP

cái này hầu như thấy họ fake IP acc ref chứ làm theo như cách này không biết sao đâu à ... hì thông cảm tui oánh 5 acc độc lập không theo ref nên là không biết được à ;))

sáng năy chán thật, out liên tục, kiểu này phải reg hàng loạt acc đánh lần lượt vậy.

Fake ip có an toàn ko nhỉ?:binhsua74:
lên mạng thì nhiều cái faceip hay lắm à ... còn đâu bạn hay cheat mà không thích sử dụng sock or HMA thì bạn dùng tiện ích sẵn có của firefox : ấn ctrl +Shift + A ==> tìm kiếm : anonymoX à ... cái này dễ dùng lắm gồm 3 nước kèm theo nhiều ip khác nhau à ... còn đâu nhớ xóa sạch lịch sử bằng Ctrl + shift + Delete nhé :)) chúc bạn kiếm đc tí tiền từ ref 10 % nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week