Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
loading......................................................
Có chiến ko mà biết thế? Đang load ầm ầm mà bảo loading! Spam ko đúng chỗ nhé! :))
làm soft asian laod chan bỏ xừ .loading.... với submting... dài tập làm tốc giảm tiền thì ít qua pix làm luôn.nhìu ng tham gia quá nên giờ nó thế đó
Hì hì! Pix cũng đâu có sướng hơn gì thằng này hả bác?

loading......................................................
các bác nói gì đấy chứ .... đây chỉ là liệt danh sách chém gió không đúng chỗ .. và chưa là spam đc =)) vì công nhận là nó cái loading thiệt à =))
tình tình mấy hôm nay toàn 4 h đi ngủ dậy 7 h chiến thui .. chứ không thỉnh thoảng nó làm phát kick <=> rules đến phát đứng tim chỉ sợ nó banned vĩnh viễn :((

Có chiến ko mà biết thế? Đang load ầm ầm mà bảo loading! Spam ko đúng chỗ nhé! :))

tui đang chiến soft asean, 3ac tui đanh chậm mà còn phải chờ, thì ko loading....là gì ah?

soft asian mà chỉ cần load.. với submting.. lâu là bị kick out ẩn liền bị nhìu như thế dẫn tới ban liền.chán cái soft này ỡ lỗi này

mà bác đang chiến soft gi vậy?

tình hình như thế này chắc anh em tẩy chay thằng asian dần là vừa
hiên h soft xuân đức oánh ngon khỏi chê luôn :binhsua04::binhsua04:

speed nào thì cũng ăn rule như thừong thôi .....tình yêu
>:p có ai bắt ông oánh nhanh đâu .... tà tà mà oánh =)) đỡ mệt .. vừa đúng .. tránh rules mà lại không bị mất tiền oan :)) vì hiện h toàn nick trên 5 $ banned 1 phát thì vỡ mồn .com :binhsua06:

tình hình như thế này chắc anh em tẩy chay thằng asian dần là vừa
hiên h soft xuân đức oánh ngon khỏi chê luôn :binhsua04::binhsua04:

cái này tui test thử rùi khi soft asian loading.. thì soft xd load ngon.khi soft XD load ra no capcha thì asian đang load ngon

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week