Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
có ai cạp cạp ko, nó cứ loading chán wa,...

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

có ai cạp cạp ko, nó cứ loading chán wa,... hay là mạng nhà em cùi nhĩ (basic vnpt, 3m, 165n/t)

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

có ai cạp cạp ko, nó cứ loading chán wa,... hay là mạng nhà em cùi nhĩ (basic vnpt, 3m, 165n/t)
nó là vậy rùi lúc nào chả thế

sáng nào mà chả thế:binhsua16:

Tui vừa chuyển sang sever TP load nhanh cực, bạn nào loading thì chuyển sang TP xem sao

để tui thử...:(...toàn no captcha đây nè

mình gõ 14' soft asian " ko có 1 cái no captcha nào luôn @@! " , chỉ có điều bên soft này nó load chậm hơn xd 1 tí , khuyên các bạn nên làm soft asian đi , đợi khi nào bác xd hoàn chỉnh soft pix thì nhờ bác ấy chỉnh giùm soft mega , các bạn nhìn hình mình đi , bị lỗi gõ chữ ngược đó thì nhấn nút nào cho nó trờ lại bình thường nhỉ:binhsua12:

mình gõ 14' soft asian " ko có 1 cái no captcha nào luôn @@! " , chỉ có điều bên soft này nó load chậm hơn xd 1 tí , khuyên các bạn nên làm soft asian đi , đợi khi nào bác xd hoàn chỉnh soft pix thì nhờ bác ấy chỉnh giùm soft mega , các bạn nhìn hình mình đi , bị lỗi gõ chữ ngược đó thì nhấn nút nào cho nó trờ lại bình thường nhỉ:binhsua12:
tui cũng xài asian đây..chử ngược thì lâu lâu gặp 1 code..do code hệ thống...hay của cậu ngược 100% luôn à

tui cũng xài asian đây..chử ngược thì lâu lâu gặp 1 code..do code hệ thống...hay của cậu ngược 100% luôn à
bạn ko hỉu vấn đề rồi , ko phải code chử ngược , bạn nhìn kĩ hình đi , thường thì chúng ta gõ chữ từ trái wa phải, nhưng đằng này nó lại từ đi từ phải wa trái kìa , bạn thấy cái dấu" | " nó nằm sai vị trí ko

tuần này tiền đã về chưa các bác ơi?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week