Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
từ đợt làm mega thì chưa bị banned phát nào nhưng bị bùng 3.6$ 3 4 tuần rồi chắc là mất
mình toàn làm soft XD không biết asian nó thế nào

Bác này chắc làm < 30$ / tuần....

t mới làm có 4 tuần thôi tuần đầu không tính còn 3 tuần còn lại 40-60$ từ đợt nó delay làm cũng ít đi giờ chuyển sang pix lâu rồi bác mega này duy trì 4 acc mỗi tuần từ 3-4$/1acc thôi

từ đợt làm mega thì chưa bị banned phát nào nhưng bị bùng 3.6$ 3 4 tuần rồi chắc là mất
mình toàn làm soft XD không biết asian nó thế nào

Thế thì thử asian lần đi bác! Mình thấy tốt! Trong sự nghiệp cap chưa bị banned lần nào trừ lần thằng pix giở chứng banned ID 0$ thôi!

Thế thì thử asian lần đi bác! Mình thấy tốt! Trong sự nghiệp cap chưa bị banned lần nào trừ lần thằng pix giở chứng banned ID 0$ thôi!

mình cũng vậy trừ đợt banned khi làm qlink thôi
nói thật thì làm Mega vẫn ngon hơn thật code ngắn load ngon chiến lúc nào cũng được (mỗi tội pay hơi kém cam thì không cam nhưng bắt chờ đến là lâu mà anh em kêu nó banned vô tội thì phải)
thằng pix này nó tính pri kiểu quái gì không biết cứ nhảy lung tung giờ mình làm rate tính trung binh log 9 10ID co từ 0.85 - 0.97$ thôi

vào ngồi chém với anh em chút tí rồi vừa xem đá bóng vừa chiến chứ 2 hôm nay bắt đầu nản thằng pix rồi có khi chuyển qua thằng mega mất
mà mình hỏi chút mình có mấy acc lâu rồi không làm (những acc này đều được pay) giờ làm lại chắc vẫn không sao các bác nhỉ

mega sang làm chán òm toàn loading... phát bực với nó

Thế chắc chưa bao giờ dùng asian rồi nhỉ?

asian với XD chém tuốt rùi bác nói loading là nói soft asian đó bác.lúc nhanh thì nhanh thit nhug lúc loadin.... thì ôi thôi loading.. mà lâu thì nó tặng luôn cho chử ban ko thèm cảnh báo kick out như soft XD

mọi người cho hỏi đánh bỏ chữ dc hok zday :binhsua01:

sẽ ăn banded liền, chớ dại mà làm thế, nó có nguồn thu thì mình mới đc trả chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht