Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
là sao hả bác ;)) không hiểu à .... mới ngủ dậy xem tốc độ cạp cạp ngon không nào
Hài! nãy giờ dùng chrome vào page nào cũng đc mà page 95 thì ko đc, nó bảo virut gì đó! chuyến sang ff thì lại ok! chả hiểu sao nữa! Chiều nay hình như load hơi chậm phải ko các bác?

Mấy bác cho em hỏi: nếu thứ 6 acc đủ 3$ thì được reset, còn thứ 7 và CN gõ tiếp acc đó thì ko được tính đúng ko?
Còn đến thứ 6 acc nào chưa đủ 3$ thì thứ 7, CN gõ tiếp vẫn được tính?

ai đc pay chưa nhỉ :d
Em nghĩ bác nhâm nhà!
Mấy bác cho em hỏi: nếu thứ 6 acc đủ 3$ thì được reset, còn thứ 7 và CN gõ tiếp acc đó thì ko được tính đúng ko?
Còn đến thứ 6 acc nào chưa đủ 3$ thì thứ 7, CN gõ tiếp vẫn được tính?
Trước t6 bác gõ đc nhiêu thì t3 nó sẽ pay chừng đó thôi!

load ngon không mấy bác?

Quá ngon luôn nhé!

Em nghĩ bác nhâm nhà!

Trước t6 bác gõ đc nhiêu thì t3 nó sẽ pay chừng đó thôi!

Quá ngon luôn nhé!
nên pause bao lâu thì chiến lại đây bác , m` pause toàn quá thời gian cho phép hay sao mà play lại là bị kick ko à :(

nên pause bao lâu thì chiến lại đây bác , m` pause toàn quá thời gian cho phép hay sao mà play lại là bị kick ko à :(

ko biết sau dạo này pause vào lại là nó kick luôn! Vì vậy mỗi lần pause mình tắt soft luôn! khi nào chiến mở lên lại!

ko biết sau dạo này pause vào lại là nó kick luôn! Vì vậy mỗi lần pause mình tắt soft luôn! khi nào chiến mở lên lại!

ta pause vào web ăn ban forever lun nè ! ko hỉu lý do ! dạo gài khó khăn quá mega à ! chắc ko cho pause :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week