Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
cáp thêm 5 ID trên 4 $ chưa riset nè =))
rứa ngày thứ 6 bạn đã được 3$ chưa? nếu chưa được thì đợi tuần sau nha! bữa này nó chốt hạ vào 11h thứ 6 đó! nên đến thứ 6 mà chưa đủ 3$ thì thứ 2 nó chưa reset.

rứa ngày thứ 6 bạn đã được 3$ chưa? nếu chưa được thì đợi tuần sau nha! bữa này nó chốt hạ vào 11h thứ 6 đó! nên đến thứ 6 mà chưa đủ 3$ thì thứ 2 nó chưa reset.
để làm mắm từ đêm thứ 4 cơ ... h chỉ về 1 acc mà không riset đc lúc tuần trước thôi =))

để làm mắm từ đêm thứ 4 cơ ... h chỉ về 1 acc mà không riset đc lúc tuần trước thôi =))
các acc tiền đã về! nhưng chỉ về 50% thôi! tiền ref cũng về rồi nha!

Tiền đã về yeyeye, 4 ACC 4LR nên nhát up ảnh :D, bữa nay pay nhanh gớm :binhsua07:

huu up xem cả h nó riset hộ cái nhé ... tui chưa có acc nào về ( trừ 1 acc tuần trước )

2acc đủ 3$ trước thứ 6 đây, vẩn nín thinh k thấy nhút nhít gì cả, chán vải thằng mega thật, k lẻ nó bắt đầu bán cam cho mình rồi :(

Đã có roof của Mega! Có nên chiến tiếp....

Hôm nay đã nhận được thanh toán nhưng chiến 5 acc được 20$ thanh toán có 4.2$
có nên chiến tiêp hay không các bác????:binhsua14::binhsua14:
Untitled.jpg:binhsua12::binhsua12:

up cho avatar kimbum ^^!

huu up xem cả h nó riset hộ cái nhé ... tui chưa có acc nào về ( trừ 1 acc tuần trước )

Cứ gõ trên 3$ trước ngày thứ 6, acc nào đủ 3$ thì chuyển acc khác gõ, tránh bị ban vô duyên, bảo đảm reset liền.
Thấy ae bị band nhiều nên chia sẻ 1 ít kn của mình:
1. Tạo khoảng 5 ID + ID chủ là 6 (ref của mình luôn để đc 10% từ ref) :binhsua01:
2. Khi nào làm thì login 1 lần vào luôn nhưng chỉ làm 3-4 ID thôi tùy tốc độ mỗi người :binhsua12:
3. Khi đang gõ ID nào bị time out thì click vào ID khác load tiếp (coi như cho e nó nghĩ ngơi), cứ thế thay phiên nhau 6ID :binhsua16:
--> Bảo đảm ko bao h bị ban, tập trung gõ mỗi ID trên 3$ trước ngày thứ 6 là ok yên tâm là e nó sẽ được pay :binhsua06:
PS: chúc ae làm việc tốt

chia tay sớm bớt đau khổ đi cậu. khá nhiều người bị thanh toán ko hết rồi qua tuần nó cho baned

Cứ gõ trên 3$ trước ngày thứ 6, acc nào đủ 3$ thì chuyển acc khác gõ, tránh bị ban vô duyên, bảo đảm reset liền.
1. Tạo khoảng 5 ID + ID chủ là 6 (ref của mình luôn để đc 10% từ ref) :binhsua01:
2. Khi nào làm thì login 1 lần vào luôn nhưng chỉ làm 3-4 ID thôi tùy tốc độ mỗi người :binhsua12:
3. Khi đang gõ ID nào bị time out thì click vào ID khác load tiếp (coi như cho e nó nghĩ ngơi), cứ thế thay phiên nhau 6ID :binhsua16:
--> Bảo đảm ko bao h bị ban, tập trung gõ mỗi ID trên 3$ trước ngày thứ 6 là ok yên tâm là e nó sẽ được pay :binhsua06:

khiếp quá kòn dạy mình nữa :(( trò này mình nghĩ ra lâu rồi .. nhưng mà vẫn không hiểu sao tuần này lại trục trặc việc pay quá à :binhsua09:

ui các bác ơi em mừng quá... tự nhiên hum nay zô kiểm tra thì acc bị ban tối hum qua giờ tự nhiên dùng đc nữa ùi... hoan hô megatypers... hí hí... chắc nó ban nhầm người tốt ^^

5 acc được 20$ thanh toán có 4.2$

khá nhiều người bị thanh toán ko hết rồi qua tuần nó baned

:binhsua159:

các acc tiền đã về! nhưng chỉ về 50% thôi! tiền ref cũng về rồi nha!
View attachment 9709

Lại khoe hàng khè ae nữa rồi! :m147::m147::m147::m147:

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

Thôi ko trông ngóng nữa! Chán cái thảm cảnh cứ phải vào kiểm tra LR của mình mỗi lúc thấy ae khoe hàng lắm rồi! Bà cha mi, MEGA!:m179:

Mấy acc 4$,3$ xong tuần trước nó ko đả động rs gì đây ="+,phát chán với thằng này,vậy là bán cam rồi còn gì...................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week