Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.

vocongduc

Legendary
Reactions
1,434
MR
0.545
$75.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook
cáp thêm 5 ID trên 4 $ chưa riset nè =))
rứa ngày thứ 6 bạn đã được 3$ chưa? nếu chưa được thì đợi tuần sau nha! bữa này nó chốt hạ vào 11h thứ 6 đó! nên đến thứ 6 mà chưa đủ 3$ thì thứ 2 nó chưa reset.

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
rứa ngày thứ 6 bạn đã được 3$ chưa? nếu chưa được thì đợi tuần sau nha! bữa này nó chốt hạ vào 11h thứ 6 đó! nên đến thứ 6 mà chưa đủ 3$ thì thứ 2 nó chưa reset.
để làm mắm từ đêm thứ 4 cơ ... h chỉ về 1 acc mà không riset đc lúc tuần trước thôi =))

để làm mắm từ đêm thứ 4 cơ ... h chỉ về 1 acc mà không riset đc lúc tuần trước thôi =))
các acc tiền đã về! nhưng chỉ về 50% thôi! tiền ref cũng về rồi nha!

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238

2acc đủ 3$ trước thứ 6 đây, vẩn nín thinh k thấy nhút nhít gì cả, chán vải thằng mega thật, k lẻ nó bắt đầu bán cam cho mình rồi :(

thanhhaik36

Senior
Reactions
94
MR
0.000
Đã có roof của Mega! Có nên chiến tiếp....

Hôm nay đã nhận được thanh toán nhưng chiến 5 acc được 20$ thanh toán có 4.2$
có nên chiến tiêp hay không các bác????:binhsua14::binhsua14:
Untitled.jpg:binhsua12::binhsua12:

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
up cho avatar kimbum ^^!

huu up xem cả h nó riset hộ cái nhé ... tui chưa có acc nào về ( trừ 1 acc tuần trước )

Cứ gõ trên 3$ trước ngày thứ 6, acc nào đủ 3$ thì chuyển acc khác gõ, tránh bị ban vô duyên, bảo đảm reset liền.
Thấy ae bị band nhiều nên chia sẻ 1 ít kn của mình:
1. Tạo khoảng 5 ID + ID chủ là 6 (ref của mình luôn để đc 10% từ ref) :binhsua01:
2. Khi nào làm thì login 1 lần vào luôn nhưng chỉ làm 3-4 ID thôi tùy tốc độ mỗi người :binhsua12:
3. Khi đang gõ ID nào bị time out thì click vào ID khác load tiếp (coi như cho e nó nghĩ ngơi), cứ thế thay phiên nhau 6ID :binhsua16:
--> Bảo đảm ko bao h bị ban, tập trung gõ mỗi ID trên 3$ trước ngày thứ 6 là ok yên tâm là e nó sẽ được pay :binhsua06:
PS: chúc ae làm việc tốt

Cứ gõ trên 3$ trước ngày thứ 6, acc nào đủ 3$ thì chuyển acc khác gõ, tránh bị ban vô duyên, bảo đảm reset liền.
1. Tạo khoảng 5 ID + ID chủ là 6 (ref của mình luôn để đc 10% từ ref) :binhsua01:
2. Khi nào làm thì login 1 lần vào luôn nhưng chỉ làm 3-4 ID thôi tùy tốc độ mỗi người :binhsua12:
3. Khi đang gõ ID nào bị time out thì click vào ID khác load tiếp (coi như cho e nó nghĩ ngơi), cứ thế thay phiên nhau 6ID :binhsua16:
--> Bảo đảm ko bao h bị ban, tập trung gõ mỗi ID trên 3$ trước ngày thứ 6 là ok yên tâm là e nó sẽ được pay :binhsua06:

khiếp quá kòn dạy mình nữa :(( trò này mình nghĩ ra lâu rồi .. nhưng mà vẫn không hiểu sao tuần này lại trục trặc việc pay quá à :binhsua09:

ui các bác ơi em mừng quá... tự nhiên hum nay zô kiểm tra thì acc bị ban tối hum qua giờ tự nhiên dùng đc nữa ùi... hoan hô megatypers... hí hí... chắc nó ban nhầm người tốt ^^

HunterDoll

Junior
Reactions
0
MR
0.001
các acc tiền đã về! nhưng chỉ về 50% thôi! tiền ref cũng về rồi nha!
View attachment 9709

Lại khoe hàng khè ae nữa rồi! :m147::m147::m147::m147:

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

Thôi ko trông ngóng nữa! Chán cái thảm cảnh cứ phải vào kiểm tra LR của mình mỗi lúc thấy ae khoe hàng lắm rồi! Bà cha mi, MEGA!:m179:

thanh185

Senior
Reactions
112
MR
0.076
Chat with me via Skype
Mấy acc 4$,3$ xong tuần trước nó ko đả động rs gì đây ="+,phát chán với thằng này,vậy là bán cam rồi còn gì...................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week