Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
nó đã trả lại hết số $ hôm qua trừ rồi nhé mọi người vào kiểm tra di

mình được + thêm 3$ không biết của ai đây ? ai mất mìh sent lại cho:binhsua02::binhsua02::binhsua02:

mấy bác chém ió hay quá,mình được 2acc +gấp đôi $ này.....,mấy acc còn lại.....về 0 hết:binhsua94:

nếu mà đã thế anh em *** phải lo nữa rồi -- chỉ là tiền ảo do sever pro quá nhiều người đánh nên nó lag -- chứ mega vẫn ổn định =)) load ngon là khác heeee --- cầu trời là thứ 3 nó pay theo mega :binhsua94:

cầu trời cho mega pay mega , pro pay pro thì thích haha

Các bác cứ cuống cuồng lên 2` vãi . Mình 3 tuần này đều đc pay đều đều , thằng mega chưa từng có động thái nào vs acc của của mình , không reset code , không bị mất tiền , cứ tới thứ 3 là pay cho mình . Mình toàn đánh cố gắng lên 5$ trước 12h ngày thứ 6 . Đó là bí quyết của mình , bác nào ko tin thử nhá :D

Các bác cứ cuống cuồng lên 2` vãi . Mình 3 tuần này đều đc pay đều đều , thằng mega chưa từng có động thái nào vs acc của của mình , không reset code , không bị mất tiền , cứ tới thứ 3 là pay cho mình . Mình toàn đánh cố gắng lên 5$ trước 12h ngày thứ 6 . Đó là bí quyết của mình , bác nào ko tin thử nhá :D

mình cũng thế nè mà sao bị trừ tiền bùn kinh khủng luôn. Ah mà các bác ơi cho em hỏi mega và pro khác nhau điểm nào vậy bác? Kiểu này chắc mất tiền thật rồi, haiz. Em trước đánh ở pro, giờ thì pro k còn tiền, vào mega thì thấy còn đủ, không biết có được pay không. Các bác có ai đánh tiếp sau tình trạng vừa rồi không, và nếu đánh thì chiến ở trang pro hay mega?
Cảm ơn các bác nhiều nhiều.

Last edited by a moderator:
mình cũng thế nè mà sao bị trừ tiền bùn kinh khủng luôn. Ah mà các bác ơi cho em hỏi mega và pro khác nhau điểm nào vậy bác? Kiểu này chắc mất tiền thật rồi, haiz. Em trước đánh ở pro, giờ thì pro k còn tiền, vào mega thì thấy còn đủ, không biết có được pay không. Các bác có ai đánh tiếp sau tình trạng vừa rồi không, và nếu đánh thì chiến ở trang pro hay mega?
Cảm ơn các bác nhiều nhiều.
hình như nó pay tiền theo trang mega hay sao í :-s

nó thích trừ sao thì kệ nó, làm sao các bác biết nó trừ hay lỗi kt, miễn vào web (bất kỳ trang nào) vẫn đủ tiền là được, miễn tuần này pay đủ là được

chơi hình shock wa ah,pay hết cánh bướm^^....(cho thằng mega nó hưởng nó sẽ pay hết)

có ai đc opay chưa vậy?

hic, hôm nay mới CN mà bác, bình thường là thứ 2, thứ 3 nè. Đừng nôn nóng.
Vậy thì bi giờ mình sẽ vào pro gõ tiếp hay nên qua bên kia (mega) gõ để tiền cộng vào số cũ ta.

scam òy nghỉ làm hết đyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy:binhsua01::binhsua01::binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week