Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
cái đó là những ai rs mà quá 24h không thấy tiền thì gửi nó mới tính là hợp lệ nếu k nó sẽ bỏ quá

Mọi người đều quá 24h nó trừ tiền xong ko được pay mà. Sao không gửi thử cho nó. Bác đã thử cách đấy chưa. Tại em mới đánh chưa đủ $ để thắc mắc

mình đã quyết định đúng, tuần rồi bắt đầu ko đánh mega nữa, 2 acc mỗi acc còn trên 2$, bây h zo lại 1 acc 0.18$, 1 acc 0.07$, scam thấy rõ lun. Chấm dứt được roài. :binhsua90:

mình đã quyết định đúng, tuần rồi bắt đầu ko đánh mega nữa, 2 acc mỗi acc còn trên 2$, bây h zo lại 1 acc 0.18$, 1 acc 0.07$, scam thấy rõ lun. Chấm dứt được roài. :binhsua90:

Tạm biệt một đồng chí đã quyết định ra đi nhé!

bác giống ta thế.............

ủa sao mìh 3$ thì cứ nằm đó hoài ta ?

ai cày hộ 6acc giùm mìh nào mỗi acc hiện tại là 3$ òy ? cày lên 5$ khi đc pay chia đôi số $ ?uppp

whyyyyyyyyyy - 10.6 $ của ta sao lại về 0.05 $ vậy :((
da nói nó hút máu mà ko nghe.tuần sau tui làm lại vì tuần này chắc nó hút máu xong hết rùi:m131:

ảo lắm cố lên các pro hãy kiên trì di mình sẽ theo sau khi nhận được pay của mấy tuần trước

ảo lắm cố lên các pro hãy kiên trì di mình sẽ theo sau khi nhận được pay của mấy tuần trước
chừng nào cổ pác dài ra 1m nó sẽ pay đấy :binhsua06::binhsua06::binhsua06:

chưa hết tuần mà chuẩn bị version 5 topic rùi,toàn sặc mùi "pay",anh em đã lỡ bước vào đầm lầy thì đành chịu thôi,cố lên nha

sao lúc trước tui kêu mất $ ông bảo do LR thiếu thông tin =)) =))
nói chung toàn đoán mò chưa đủ cơ sở thôi.hôm nay server của nó bị sao ấy,acc nào cũng bị mất $,gõ 1 hồi vô xem lại $ như cũ mà phần gõ thêm không thấy nó cộng vào-->làm ko công:binhsua94:

nói chung toàn đoán mò chưa đủ cơ sở thôi.hôm nay server của nó bị sao ấy,acc nào cũng bị mất $,gõ 1 hồi vô xem lại $ như cũ mà phần gõ thêm không thấy nó cộng vào-->làm ko công:binhsua94:

Vào lịch sử thì today 0 code đúng không mà tiền vẫn cộng là được rối ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week