Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
tình hình là 5 h sáng thứ 3 mega sẽ reset , ai chưa đủ 3 $ thì nhanh chóng nào , tối này sẽ bão táp kick out liên tục đây :binhsua75:

hình như bây giờ bạn gõ nó cũng ko tính dâu. 5h nó rest nhg reset thới đim thứ 2

Kick out liên tục, chán gê gớm, dù sao thì ta cũng đã xong 20 ID
Đợi pay nào:binhsua79:

Bạn gõ chăm chỉ nhỉ 1 tuần vậy là 60$ x 4 = 240$/tháng rồi

bạn ơi cho mình hỏi bạn đang dùng soft nào dị,XD hay asian,XD chạy k ngon :(,asian mình k pek chỗ nào bán uy tín nữa

uh tuần này resert sơm thế vào kiểm tra cái nào anh em. ngủ thôi mai dậy chắc mới có xiền

Last edited by a moderator:
Random Question: Hoàn thành câu sau: Ngôi nhà MMO... của mọi người
Đáp án câu hỏi này là gì nhỉ...

:binhsua72:
up cho buổi sáng

chán vãi............................giờ chưa thấy về nguy hiểm quá........................:)

tuần trc là tiền giờ này về hết rùi.giờ chưa về là chuẩn bi cam rùi

You have received a payment to your account ..... (hoangtin):

Date: 3/20/2012 12:10 AM
Batch: 88832484
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $5.56
Memo: Marketing Fee

Thank you.

NHẬN DC $ RÙI NHÉ lr ĐẤY

Tuần này tiền ref của mình thấp quá làm có 25$ .Mới vô xem ref chính mình dc có 2.5$ :m040:

các pro nhận được tiền chưa? e là NB có một vài thắc mắc muốn hỏi các pro. các pro share e kinh nghiệm nhé
1. e có lập 1id trên ip của e ( tuần trước e làm được 3$ mà chưa thấy tiền về :( )
2. sau e fake ip lập 1 id khác,
3. e lấy code của id 2 lập 1 id thứ 3 ( tính làm rè ), nhưng id3 này e lập trên ip của id 1 như vậy có sao ko các pro. mà e vào id2 thì ko thấy có ref. hix. ai dạy e cách lập nhiều id với.:binhsua74:. mà làm trên soft nhiều ids có phài fake ip ko ạ?

Tình hình là đơi tiền về rùi làm tio cho nó lành.Tránh mất công sức nó ko trả

các pro nhận được tiền chưa? e là NB có một vài thắc mắc muốn hỏi các pro. các pro share e kinh nghiệm nhé
1. e có lập 1id trên ip của e ( tuần trước e làm được 3$ mà chưa thấy tiền về :( )
2. sau e fake ip lập 1 id khác,
3. e lấy code của id 2 lập 1 id thứ 3 ( tính làm rè ), nhưng id3 này e lập trên ip của id 1 như vậy có sao ko các pro. mà e vào id2 thì ko thấy có ref. hix. ai dạy e cách lập nhiều id với.:binhsua74:. mà làm trên soft nhiều ids có phài fake ip ko ạ?

+ Tiền thì chưa thấy anh em nào nhận được có mỗi bác hoangtin kia thì phải
+ id3 (dùng code của id2) của bác lập trùng ip của id1 # id2 ==> không sao
+ bác vào xem Total number of referers (dashboard) nó ghi là số 1 or số 0
+bác mượn tạm cái máy của ai đó reg 1 cái acc chính rồi tạo code ( reg trên protyper nhé) rồi về máy bạn mà tạo vô số acc khác không phải fake ip
+ (làm việc thì không cần fake ip chủ yếu là khi reg thôi bạn mọi người đều làm thế hết)

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

Tình hình là đơi tiền về rùi làm tio cho nó lành.Tránh mất công sức nó ko trả
sáng dậy check acc định làm tiếp ai dè chưa thấy tiền về mất cả hứng làm nghe bác này vậy đỡ mất công sức
bác nào làm trên 4.5$ nhận được tiền thì up cho anh em biết nhé thấy mỗi bác hoàng tín 5.5$ là có)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom