Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
@@ sao lại chữ cái bạn chắc tối thiểu phải là $ chứ. mới thấy có >5.5$ có tiền <5.5% chưa thấy chắc đến chiều mất

@@ sao lại chữ cái bạn chắc tối thiểu phải là $ chứ. mới thấy có >5.5$ có tiền <5.5% chưa thấy chắc đến chiều mất
ý mình hỏi là có phải bạn đặt 3 acc tên khác nhau đúng không.
Mình nghĩ acc nào nằm đầu bảng chữ cái nó sẽ pay trước

3 acc của bạn tên ID có giống nhau không. HÌnh như nó pay theo thứ tự bảng chữ cái thì phải
acc 5.9$ bắt đầu chữ " P ", 2 acc còn lại bắt đầu chữ " ng " và " zz ", 3 acc đều khác INV code, 2 acc : 5.9$ và 3.6$ chung LR mà chỉ có 1acc có nên hồi hộp wa:binhsua75:

hình như nó pay theo thừ lớn đến nhỏ

+ Tiền thì chưa thấy anh em nào nhận được có mỗi bác hoangtin kia thì phải
+ id3 (dùng code của id2) của bác lập trùng ip của id1 # id2 ==> không sao
+ bác vào xem Total number of referers (dashboard) nó ghi là số 1 or số 0
+bác mượn tạm cái máy của ai đó reg 1 cái acc chính rồi tạo code ( reg trên protyper nhé) rồi về máy bạn mà tạo vô số acc khác không phải fake ip
+ (làm việc thì không cần fake ip chủ yếu là khi reg thôi bạn mọi người đều làm thế hết)

---------- Post added at 08:21 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

sáng dậy check acc định làm tiếp ai dè chưa thấy tiền về mất cả hứng làm nghe bác này vậy đỡ mất công sức
bác nào làm trên 4.5$ nhận được tiền thì up cho anh em biết nhé thấy mỗi bác hoàng tín 5.5$ là có)
em mới vô id2 xem lại Total number of referers nó ghi 0 bác à. thế là ip 3 với id1 của e bị trùng ip à? e phải làm thế nào bây giờ? e ko muốn bị ban id1 đâu :((

Payment Date Payment Amount
2012-03-19 10:03:17 3.0335$

hé hé của mình hình như nó pay roài :">

@@ 3$ mà dc rồi à b mình 4$ mà chưa có

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

hé hé của mình hình như nó pay roài :">

hjx mới là proof mà b

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

xác nhận lại phát <4.5$ chưa có xiền

PP của mình pay 4,33$ rồi nhưng LR thi chưa thay pay ID nào cả
tổng cộng có 3 ID mỗi ID trên 3$LR , đặt 3 ID trên cùng 1 IP và ref cũng 1 IP hy vọng ko baner:binhsua75::binhsua75:

em lập 2 id trên cùng 1 ip, nhưng 2 id đó lại ko là reg của ai thì có bị làm sao ko các pro. pro nào biết rep e với cho e đỡ nơm nớp lo sợ. chờ mãi từ sáng mà chưa thấy xiền đâu :((

Last edited by a moderator:
@@ 3$ mà dc rồi à b mình 4$ mà chưa có

---------- Post added at 09:32 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

hjx mới là proof mà b

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

xác nhận lại phát <4.5$ chưa có xiền

xác nhận lại vào LR chưa có tiền :m098: oh mah god

Có khi nào ta lấy inv code của người nào đó mà người đó cheat bị phát hiện dẫn đến acc mà ta dk cũng đi theo. Hiện tại tiền vẫn chưa về 2acc

em lập 2 id trên cùng 1 ip, nhưng 2 id đó lại ko là reg của ai thì có bị làm sao ko các pro. pro nào biết rep e với cho e đỡ nơm nớp lo sợ. chờ mãi từ sáng mà chưa thấy xiền đâu :((

sao lại 2id không là reg của ai bạn reg trên protyper à

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

có proof pay mà chưa thấy tiền :m098: tiền đâu mờ *** đây nhở

của bác 3$ chắc tới đêm nay của tớ 4.5 vời 4$ mà chưa thấy mặt mũi nó đâu !!!

mọi người ko nên phỏng đoán lung tung bạn tôi kì trước vẫn nhận được tiền trễ nhất là ngày thứ 6 ( còn ai đoán mò đoán non nữa thì nghĩ đi đừng làm nữa đễ nó khỏi phải bị áp lực khi số lượng pay wmz quá nhiều khiền tình trạng trễ khuyến khích nghỉ bớt :binhsua90: )

thằng này tha hồ cheat ...mấy pồ cứ chiến ầm ầm vào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week