Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
17C đây nè....Bắt đầu số lượng ng làm nhiều nên rui thì tiền với code sẽ ít đi thôi...Chả mấy mà giá bằng kolo đâu =))
nghe mà hẽt muốn làm , sao mấy ông này ko cho giá cả kiên định gì hết nhỉ , cứ tăng giảm thất thường như thế thì ai mà yên tâm làm ==

Tình trạng hum qua lúc 3h sáng anh em chiến dữ quá làm mình ko có capt để gõ _ _! Refesh liên tục mới ra dc 1 capt _ _!

Last edited by a moderator:
@@" uhm..mình ref 241 rồi đấy.
.....( đết có captcha để cạp :| )

Ủa sao kỳ vậy ta! Cutedevil vẫn gõ bình thường mà. Xem lại đường truyền thử.

Cutedevil cảm ơn sdosdosdo và tất cả những ai nhận invitation 241 nhiều nhiều nghen. Các bạn cần thư từ tiếng Anh mình sẽ giúp hết sức. Có gì cứ nhắn tin cho mình ở trang mmo4me.com.

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:46 PM ----------

Nhìu người gõ wa', chả nhẻ nó hết cap lun rùi à??:))

Mình nghĩ chắc dự án MegaTypers cũng lớn nên nó mới làm site kỹ càng như thế và cho mọi người được giới thiệu lẫn nhau. Nhưng nói gì thì nói, cứ đợi vài cái thứ sáu xem sao đã.

trang này đánh chán thật hình chưa load xong mà đã trừ thời gian rồi, có khi hiện xong cái hình còn có 5s, kickout liên tục, chắc tại sever yếu

Ko phải server yếu mà do đường truyền kém _ _! Nếu bạn cảm thấy ko đánh kịp khi thời gian còn quá ít thì nên bấm ESC để bỏ qua!

trang này đánh chán thật hình chưa load xong mà đã trừ thời gian rồi, có khi hiện xong cái hình còn có 5s, kickout liên tục, chắc tại sever yếu

Hiện ra hình mà còn 5s và bị kickout liên tục thì phải xem lại đường truyền đó. Cutedevil vừa gõ xong, trung bình mất 3s thì mới hiện ra 1 hình, tức là còn 12s để gõ. Cutedevil dùng 3G của Viettel, mỗi lần đường truyền chậm MegaTypers đều thông báo cái bảng đỏ phía dưới là đường truyền chậm. Hôm qua giờ chỉ thông báo có hai lần thôi.

---------- Post added at 05:52 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

Có ai muốn đăng ký gõ captcha MegaTypers.com mà chưa có invitation không? Mời dùng invitation 241 nào! Có gì thắc mắc, hỏi đây trả lời hết.

Last edited by a moderator:
Vô hạn bạn à! Nó ko quy định số ID cho mỗi người nhưng nó yêu cầu các ID đó ko dc ref cho nhau...!

vay 1 may go dc co 1 ID thi lam an dc gi ta

kô bắt buộc một máy gõ 1 id. tạo 3 id, 2 cái kia ref cho cái chính. Cả 3 acc là của bạn thì ref acc nào chả đc

Bớt Giởn vụ này nha bạn! Hướng dẫn bậy bạ ko à! Đến lúc bị ban thì kêu là site scam! Site nó ko cấm tạo nhiều ID và làm việc với nhiều ID! Nhưng nó nghiêm cấm và ban vĩnh viễn nếu bạn cố tình để các ID đó ref cho nhau!

Mất cả chiều nay làm soft cho site này, có vẻ ổn, lát nữa up để test @@

Bớt Giởn vụ này nha bạn! Hướng dẫn bậy bạ ko à! Đến lúc bị ban thì kêu là site scam! Site nó ko cấm tạo nhiều ID và làm việc với nhiều ID! Nhưng nó nghiêm cấm và ban vĩnh viễn nếu bạn cố tình để các ID đó ref cho nhau!
Thằng nào có chế đọ ref nó chẳng để Rules là "Nghiêm cấm"

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week