Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
hix 3ID thì phải 3 tài khoản LR đầu quá

Thằng nào có chế đọ ref nó chẳng để Rules là "Nghiêm cấm"
Ai nói bạn là ko có! Chỉ có bạn là ko đọc thôi! Nếu bạn để ý thì lúc mà vào cái Affiliates -> Dashboard lần đầu tiên nó có bắt bạn đồng ý với quy định của nó còn gì :|
Trong đó có ghi rõ là cấm tạo nhiều acc ref cho nhau để lợi dụng triệt dể hệ thống ref mà trục lợi!

Ai nói bạn là ko có! Chỉ có bạn là ko đọc thôi! Nếu bạn để ý thì lúc mà vào cái Affiliates -> Dashboard lần đầu tiên nó có bắt bạn đồng ý với quy định của nó còn gì :|
Trong đó có ghi rõ là cấm tạo nhiều acc ref cho nhau để lợi dụng triệt dể hệ thống ref mà trục lợi!
Thì Chẳng phải tớ nói là : Thằng nào Nghĩa là Site nào có chế độ ref đều có Rules là "Nghiêm Cấm"
Nghiếm cấm tạo ref cho chính mình.
Tớ chơi site này còn trước bác nữa đấy.
Chỉ đều Chưa có Proof nên ko Công bố ra thôi.
Site này có 2 doman.
1 Doman đăng ký cần Invi. 1 còn lại không cần
liệu bác có biết điều này.

Cái này biết rồi bác! Thì em chỉ nhấn mạnh thêm để mọi người cần biết và tránh tình trạng cheat ref rồi bị ban thôi!

Last edited by a moderator:
bữa nay thứ 3....3 ngày nữa là thứ 6...chờ 3 ngày nữa xem thử có prooff ko thì chắc a e cũng qua bên này kiếm ít cháo

Cái này tao 2 ID với cùng 1 IP được không các bác và 2 ID dùng 1 tài khoản LR được không, gõ 2 ID trên cùng 1 IP có được ko vậy?????????????????????????:binhsua12:
Bác nào ủng hộ em cái Invitation code là 26N với nha......................

Last edited by a moderator:
Cái này tao 2 ID với cùng 1 IP được không các bác và 2 ID dùng 1 tài khoản LR được không, gõ 2 ID trên cùng 1 IP có được ko vậy?????????????????????????:binhsua12:
choáng, quên, admin cho post chữ to thế này hả

invi 2K9 ai cần thì dùng nha! 1 IP thi nen 2 invi của người+ 2 tài khoản LR hoac 1LR,1 WMZ

site này còn có thêm 1 domain chính nữa, đăng ký khỏi cần invi, mà sao nó chỉ reg có 1 năm vậy nhỉ, định cam 1 quả lớn à

Cạp test thử thì thấy code đâu ra liên tục nhỉ, sub khoảng 3s mà ???

site này còn có thêm 1 domain chính nữa, đăng ký khỏi cần invi, mà sao nó chỉ reg có 1 năm vậy nhỉ, định cam 1 quả lớn à

Sao không cho link để mọi người đăng ký cho thoải mái và một số người (trong đó có Cutedevil) khỏi mời invitation mỏi tay!!!

Nói vậy nhưng ai cần đăng ký cạp MegaTypers.com thì nhớ ghi 241 vào invitation nghen!

Mọi người tạm thời ngưng chiến thằng này nha! có nhiều điều bí ẩn đang dần hiện ra _ _!
Trong tài khoản thì ghi là thanh toán rồi

Kiểm tra lại LR thì vẫn chưa thấy tiền @@!

Mọi người tạm thời ngưng chiến thằng này nha! có nhiều điều bí ẩn đang dần hiện ra _ _!
Trong tài khoản thì ghi là thanh toán rồi

Kiểm tra lại LR thì vẫn chưa thấy tiền @@!
cái proof 1 trăm mấy $ ông face à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week