Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Chỉ cần nó res là yên tâm thui.đằng này .Mia thằng mega tuần nào củng làm tao hồi hộp
Không sao đâu Bác ơi, em còn cả 60$ mà chả lo, các Bác cứ làm nhiệt tình vào, để nó có tiền gối đầu để mà pay cho các Bác chứ :binhsua76:

Chỉ cần nó res là yên tâm thui.đằng này .Mia thằng mega tuần nào củng làm tao hồi hộp

cứ ngồi chờ nó cho hết giờ à. ai đã dc reset thì post lên thông báo 1 tiếng, còn lại thì ai làm việc đó đi. nhức đầu thật.

Chà, pay vẫn thất thường ghê =,= rơi đúng lúc mình hết $ thì móm cả tuần ah :((

cứ ngồi chờ nó cho hết giờ à. ai đã dc reset thì post lên thông báo 1 tiếng, còn lại thì ai làm việc đó đi. nhức đầu thật.
Thanh toán qua PP đã được reset và nhận được $, còn LR đang chờ reset Bác ơi :binhsua90:

Last edited by a moderator:

Đúng hồi hộp lun đó,làm ae có cảm giác mạnh đó :)):binhsua79:

Tạm thời các Bác ngưng làm việc đi, chờ nó reset rồi làm tiếp, em cũng đang thấy dấu hiệu bất thường :binhsua75:

cho nhang moi nguoi:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

ông bạn mega này là qlink mà qlink vốn dĩ chỉ thanh toán qua paypal nên giờ nó đang xoay LR đó tình hình chỉ mấy tuần nữa là nó đổi hết sang paypal , qlink chưa trả tiền cho thằng này thì nó cũng chưa payment cho member

chắc tuần này có cam ăn chiều bữa rồi. tuần trước bị 2acc không thanh toán

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week