Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
4 ID mà vẫn chưa có ID nào reset :(( !

Ai biết cái dòng màu đỏ này có ảnh hưởng j` đến việc pay ko nhỉ, ID mình chưa pay lần nào !

Sẵn hỏi có ai chưa reset ko :(

Ai biết cái dòng màu đỏ này có ảnh hưởng j` đến việc pay ko nhỉ, ID mình chưa pay lần nào !

Cái đó là nó kêu ai WMZ thì đổi sang LR.
Làm ăn kì cục vãi liz chán kinh niên thứ 3 luôn rồi thấy mịe j đâu chán chết!!!

Cái đó là nó kêu ai WMZ thì đổi sang LR.
Làm ăn kì cục vãi liz chán kinh niên thứ 3 luôn rồi thấy mịe j đâu chán chết!!!

H` này vẫn chưa reset, mem thì ầm ầm đòi pay, nó ko pay lấy j` mình pay, tỡn rồi !, làm 1 tuần thui pp thằng này, vái $ về hết cho rồi rồi kiếm dự án khác làm , khỗ vãi, công sức cả tuần :((

nợ nần thì chồng chất mà thèng mega thì ko thấy pay , tuần này bit ăn cái gì đây:binhsua04:

Hum qua admin pix đập phá 26-3 nên hôm nay mệt đây mà. Hôm nay lo dỡ trại , mai reset nhá :D

1 acc 11$ ko sợ nó cam hả bác ban 1 phát nó ko pay thì toi
làm nhiều acc chia ra mỗi acc 3$ thôi

may quá ,tuần trước làm 28$ thì được nó pay tuần này làm có 3$ vì phải đi học nhiều nếu scam thì cũng ko tiếc cho lắm

rất là sốt ruột :binhsua72:

các bạn bình tĩnh đi,các bạn càng nói nó càng k gởi thì làm j nó........có ai rãnh thi gởi thư cho amin..........để biết chừng nào rõ nó sẽ gửi và biết được lúc nào cho mọi người an tâm...........chứ đừng ngồi đó THAN vs CỦI nữa .................:binhsua74::binhsua74:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week