Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
tình trạng ko có proof mà có tiền =.=! mega lại như xưa

làm j k có rs mà chuyển tiền bạn.............mơ đi.............:binhsua07::binhsua07::binhsua07:

LR Đã về, 4 ID mà chỉ về 3 ID ! Lại thất lạc 1 em rồi !

Hình như pay từ lớn đến pé thì phải, 1 ID 3$ và 1 ID 4$ vẫn chưa về !

Last edited by a moderator:

LR Đã về, 4 ID mà chỉ về 3 ID ! Lại thất lạc 1 em rồi !

Hình như pay từ lớn đến pé thì phải, 1 ID 3$ và 1 ID 4$ vẫn chưa về !

1 LR đăng ký nhìu ID đc hã bạn.....:) ghê vãi...........:binhsua07::binhsua07:

1 LR đăng ký nhìu ID đc hã bạn.....:) ghê vãi...........:binhsua07::binhsua07:

Có topic hướng dẫn mà bạn, cái LR này mình dùng đến 5 ID lận, mà 1 ID 3$, 1 ID 4$ và 1 LR nhận bonus 10% từ 5 ID này vẫn chưa về =]]

Lần đầu tiên dc pay từ mega, bắt đầu có thêm niềm tin vào thằng này !

tuổi thân quá mình chưa nhận được tiền :binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

chưa thấy $$$ đâu cả

Có topic hướng dẫn mà bạn, cái LR này mình dùng đến 5 ID lận, mà 1 ID 3$, 1 ID 4$ và 1 LR nhận bonus 10% từ 5 ID này vẫn chưa về =]]

Lần đầu tiên dc pay từ mega, bắt đầu có thêm niềm tin vào thằng này !

mình định làm dị...bạn có thể hướng dẫn dùm mình đc k? YH:lee_hongky.....mỗi gmail 1 LR đăng ký đuối quá....và cho mình hỏi dị nó cũng tính tiền REF cho mình hã bạn giống như 1LR 1 gmail hã... TK:binhsua79:

mình định làm dị...bạn có thể hướng dẫn dùm mình đc k? YH:lee_hongky.....mỗi gmail 1 LR đăng ký đuối quá....và cho mình hỏi dị nó cũng tính tiền REF cho mình hã bạn giống như 1LR 1 gmail hã... TK:binhsua79:

Add yh: Krazi.Omega mình sẽ hướng dẫn bạn luôn cách cheat 10% của mega !

Chán quá , 4 ID 3$ của mình chưa thấy gì cả . Khả năng là nó ex qua LR ko đủ nên ko pay cho ID ít$ rồi :( . Chán , ko lẽ phải đánh lên nhiều mới dc pay , đến lúc dc thì ăn scam thì ngu luôn

Chán quá , 4 ID 3$ của mình chưa thấy gì cả . Khả năng là nó ex qua LR ko đủ nên ko pay cho ID ít$ rồi :( . Chán , ko lẽ phải đánh lên nhiều mới dc pay , đến lúc dc thì ăn scam thì ngu luôn
Chắc pay theo lớn => bé đó bạn ! ID 3$ của mình vẫn chưa về, 3 ID trên 10$ thì về rồi !

ôi vãi hàng :-ss 4 id của mình đánh thử chơi lần đầu 6$ vẫn chưa về =)

tình hình la Mega vẫn chưa pay những ID đủ và trên 3$ từ tuần trước, thêm tuần này 9$ nữa vẫn chưa pay , mất lòng tin qua đi mất.:binhsua72::binhsua72:

Hình như là những ID nào làm được 3$ trước thì nó thanh toán trước thì phải. Những ID nào mới được 3$ gần đây thì chưa được thanh toán.
Có lẽ đến mai nó sẽ thanh toán hết.:binhsua90:
Mình tin là nó sẽ thanh toán.
Thôi đi ngủ nào.
CHúc cả nhà ngủ ngoan. Có những giấc mơ nhận được tiền từ Mega.:binhsua07:

Hình như là những ID nào làm được 3$ trước thì nó thanh toán trước thì phải. Những ID nào mới được 3$ gần đây thì chưa được thanh toán.
Có lẽ đến mai nó sẽ thanh toán hết.:binhsua90:
Mình tin là nó sẽ thanh toán.
Thôi đi ngủ nào.
CHúc cả nhà ngủ ngoan. Có những giấc mơ nhận được tiền từ Mega.:binhsua07:
Mình vừa làm được 7 ngày mà nó đã pay rồi, Theo mình là pay từ lớn đến bé. Vì mình chơi có 2 acc, 1 acc 8$ 1 acc 12$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week