Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Mega Typers đã thanh toán cho tôi, Proof thì chẳng biết chụp lên thế nào cho cả nhà xem. Tới 18h vào check ở trang cá nhân vẫn thấy nguyên giá trị 10.8$ nghĩ rằng chưa được Pay nên đánh thêm vài code cho chẵn 11. Tới 22h vào xem vẫn thấy $11, thấy nản quá đóng lại luôn. Vừa vào đây mới thấy anh em bảo cứ kiểm tra LR vì có lẽ Megatypers quên Reset.....và thấy chình ình một Proof rất to $10.8. Vui quá, yên tâm mà chiến thôi.

Máy tính của tớ 2 anh em sử dụng chung nên cùng một IP có tới 2 account lận, nhưng ReF và Ví LR là khác nhau chứ không ai ref cho nhau cả, thế nhưng account của tớ đăng ký trước thì thấy gõ rất mượt còn của em tớ thì thường xuyên liên tục bị Kick out mà về trình độ 10 ngón thì nó siêu hơn tớ nhiều. Đến tối chủ nhật nó gõ được $6 thì xuất hiện dòng bị Banner và thế là thiệt thân gõ rồi. Vậy phải chăng không chắc cho tạo nhiều Account 1 IP nhỉ?

Cutedevil mới nhận được thanh toán tiền công gõ $3 MegaTypers, nhưng không biết cách post hình lên.

Tiền hoa hồng giới thiệu ref thì vẫn chưa nhận vì ref đứng đầu trong bảng top 10 của Cutedevil mà chỉ gõ được có 488 captcha thôi. Biết đời nào nhận được tiền hoa hồng đây vì đa số ref của Cutedevil gõ có vài chục captcha và hình như họ không thèm gõ nữa thì phải.
Bạn pm yahoo ad.vione để mình hướng dẫn cách chụp lại proof và cách thức up lên nha :)
cái này ko có nút pay. nó tự pay luôn àh các bác
Tự động pay vào t2 nha bạn (Nhứng có thể trễ qua thứ 3. Điển hình như lần này _ _!)
Mega Typers đã thanh toán cho tôi, Proof thì chẳng biết chụp lên thế nào cho cả nhà xem. Tới 18h vào check ở trang cá nhân vẫn thấy nguyên giá trị 10.8$ nghĩ rằng chưa được Pay nên đánh thêm vài code cho chẵn 11. Tới 22h vào xem vẫn thấy $11, thấy nản quá đóng lại luôn. Vừa vào đây mới thấy anh em bảo cứ kiểm tra LR vì có lẽ Megatypers quên Reset.....và thấy chình ình một Proof rất to $10.8. Vui quá, yên tâm mà chiến thôi.

Máy tính của tớ 2 anh em sử dụng chung nên cùng một IP có tới 2 account lận, nhưng ReF và Ví LR là khác nhau chứ không ai ref cho nhau cả, thế nhưng account của tớ đăng ký trước thì thấy gõ rất mượt còn của em tớ thì thường xuyên liên tục bị Kick out mà về trình độ 10 ngón thì nó siêu hơn tớ nhiều. Đến tối chủ nhật nó gõ được $6 thì xuất hiện dòng bị Banner và thế là thiệt thân gõ rồi. Vậy phải chăng không chắc cho tạo nhiều Account 1 IP nhỉ?
Chúc mừng bạn! Vui lòng chụp hình và up proof lên cho mọi người ytam mà chiến đi bạn :)

bác dc pay ngày hôm nay lun ah? sao trên web nó ghi là thứ 2 mà

Cả ngàn mem mà pay bằng tay có hết 2 - 3 ngày mới xong _ _!
pay bằng tay chẳng chuyên nghiệp tí nào cả?
Hix .. Mình thấy nghi ngờ vs cái site này đấy. Muốn được lâu dài thì ít ra phải thay đổi cách pay tiền này chứ.
Mong là nó thay đổi cách pay , chứ pay bằng tay nghiệp dư quá. MOng nó ổn định ae Cap chúng ta còn chiến nữa chứ

Cutedevil mới nhận được thanh toán tiền công gõ $3 MegaTypers, nhưng không biết cách post hình lên.

Tiền hoa hồng giới thiệu ref thì vẫn chưa nhận vì ref đứng đầu trong bảng top 10 của Cutedevil mà chỉ gõ được có 488 captcha thôi. Biết đời nào nhận được tiền hoa hồng đây vì đa số ref của Cutedevil gõ có vài chục captcha và hình như họ không thèm gõ nữa thì phải.

chụp ảnh up lên là được
cái ref đấy nó tình sao í , được mỗi hôm đầu hiện tên ref với hình gõ được - còn hôm sau ko thấy cập nhật hình gõ được

pay bằng tay chẳng chuyên nghiệp tí nào cả?
Hix .. Mình thấy nghi ngờ vs cái site này đấy. Muốn được lâu dài thì ít ra phải thay đổi cách pay tiền này chứ.
Mong là nó thay đổi cách pay , chứ pay bằng tay nghiệp dư quá. MOng nó ổn định ae Cap chúng ta còn chiến nữa chứ
Site mới mà bác cứ bắt bẻ _ _! Mà thôi đó cũng là 1 ý kiến hay! Để mình nhờ ai đó viết cái email góp ý cho nó. Các anh em vui lòng gửi góp ý về cách thanh toán sao cho tiện nhất nha :) (Trừ pay instant nha.)

Vừa có bạn hướng dẫn cách chụp Proof. Mong rằng cả nhà cùng được Pay. Có lẽ Admin lệch múi giờ với ta 12 tiếng nên thứ 3 ở đây vẫn là thứ 2 của họ.

Em đã nói rồi mà :|
Hiện nay đã tìm hiểu ra nguyên nhân vì sao nhiều bạn bị kick out hoài

Các bạn để ý nhé! Nếu mà time của khung số 2 nó nhảy dưới 10s mà vẫn chưa có hình thì nên bấm ESC để ép nó hiện ra hoặc bỏ qua!
Do có nhiều bạn ko để ý nên khi gõ xong 1 cap của ID 1 thì sang ID 2 vừa hết time từ đó dẫn tới kickout.
Tốt nhất là nên dùng kết hợp HSS khi gõ trên soft nha các bạn!

:binhsua146: Spam mỏi tay mà chẳng thấy tiền về! Nản

đợi tuần sau đi . Nhiều ref quả khổ vậy đấy . Share tớ ít đi hehe :)

Tiền trong tài khoản nó chưa reset khi pay . Thế này nó tính tiền kiểu gì bác COol . Cộng vào tiền đã pay rùi ah :)

đợi tuần sau đi . Nhiều ref quả khổ vậy đấy . Share tớ ít đi hehe :)

Tiền trong tài khoản nó chưa reset khi pay . Thế này nó tính tiền kiểu gì bác COol . Cộng vào tiền đã pay rùi ah :)
Bác hỏi nó chứ hỏi em sao em biết :|

Bác hỏi nó chứ hỏi em sao em biết :|

Mọi thắc mắc giải quyết trong đây mà bác . Hix gõ trên soft thấy tiền cộng vào lun . Lúc nó reset nó reset hết thì ...

Tình hình là mega chạy như tên lửa ko kịp gõ :) gõ 2 acc thui

Last edited by a moderator:
Do hôm qua có nhiều bạn ko dc pay kêu ầm lên nó scam nghĩ quá chừng :))
Từ 300 người chắc giờ còn 100 người quá :))
Từ đó ít người vào gõ thì băng thông nhiều capt ra nhanh :))

Em đã nói rồi mà :|
Hiện nay đã tìm hiểu ra nguyên nhân vì sao nhiều bạn bị kick out hoài

Các bạn để ý nhé! Nếu mà time của khung số 2 nó nhảy dưới 10s mà vẫn chưa có hình thì nên bấm ESC để ép nó hiện ra hoặc bỏ qua!
Do có nhiều bạn ko để ý nên khi gõ xong 1 cap của ID 1 thì sang ID 2 vừa hết time từ đó dẫn tới kickout.
Tốt nhất là nên dùng kết hợp HSS khi gõ trên soft nha các bạn!

HSS là gì vậy? Nó ở đâu ra?

hình như mega sắp bảo trì, tại em login vào thì thấy dòng thông báo trên đầu :"Upcoming maintenance on February 8, 2012 at 03:00 GMT (10:00 EST), MegaTypers will be closed for 1 hour". Không biết có phải ko, nếu như không phải thì đừng chọi gạch em nhé :D

Pro naò chỉ hại tạ gõ Megatypers với

---------- Post added at 08:46 AM ---------- Previous post was at 08:34 AM ----------

Gõ tầm giờ nào là đc 1.25-1.35$ / 1000 PIC thế các bạn. Mình sợ giờ Việt Nam khác giờ trên WEB

Pro naò chỉ hại tạ gõ Megatypers với

---------- Post added at 08:46 AM ---------- Previous post was at 08:34 AM ----------

Gõ tầm giờ nào là đc 1.25-1.35$ / 1000 PIC thế các bạn. Mình sợ giờ Việt Nam khác giờ trên WEB
Invi này nhé: 1KF
Tầm 3h sáng đến 9h sáng 1.25-1.35 nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet